เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > กีฬาวันนี้

ตอบ
อ่าน: 2726 - คำตอบ: 6  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 06-02-2012   #1
Senior Member

chaskinny's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 893
คะแนนหรอย: 1,057
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chaskinny
Default ความลับที่แมนยูไล่ตีเสมอสำเร็จ!!!

ต้องยอมรับว่า เทพเดเกีย อา มันสุดยอดจริงๆ เหินขี่ทะลุพายุฟ้า ไปปัดปลายมือ จากลูกตั้งเตะ ของฮวน มาทา ถ้าไม่ได้พี่แกนี่ คงโดนเชลซี กดไปอีกเม็ดก่อนจะจบเกมส์นะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=QaChQDTz1gw

แล้วก้ออีกหนึ่งความลับขำขำ อิอิ

แมร่ง ดีใจออกนอกหน้าไปไหมเว็บ

ปล.ใครไม่รู้แมร่งมือบอนไปตัดต่อนะครับ

เก่า 06-02-2012   #2
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

ไอ้เดเคอาร์ มันบ้าครับ ลูกกากๆ ชอบปล่อยให้เข้า ลูกยากๆ ปัดได้ซะงั้น แถมสายตาสั้น
ไม่ยอมไปทำเรสิกอีก กากจริงๆ ตอนแรกผมเองก็เสียใจเหมือนกันครับที่เชลซีดันมาเสมอ
ซะงั้น แต่ก็ดีแล้วครับ อาร์เซน่อลได้เฉือนเชลซีเข้าป้ายอันดับ 4 หรือ ว่าลุ้นสเปอร์คืนนี้ให้
แพ้อาร์เซน่อลเราได้อันดับ 3 ดีกว่า 555+ หรอยครับ ชนะ 7-1

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 06-02-2012   #3

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

แมชต์นี้น้องเช็ดขี้คงมันส์แน่นอนส่วนพวกพี่ๆ เซ็งกันไปตามตามกันเลยครับ
ภาพนี้ขัดเจนเลยผู้เล่นคนที่ 12 ของทีมแมนยูชัดชัดสงสัยมานานและไอกรรมการคนนี้
เช็งครับ แต่ยังดีที่เสมอเหอะๆ ปล.เดเกอาร์มันปัดลูกนั้นได้อย่างไรวะกูงง เทพเกิ้น

เก่า 06-02-2012   #4

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

ตารางคะแนนพรีเมียร์ลีกนัดล่าสุดครับ อาร์เซน่อลยังไม่ได้ไปเล่น
ยูโรป้าลีกเลย คิดแล้วมันเศร้าไหมครับน้องบุญกึ๋มเอ๋ยยยยยยยยย

รูปขนาดเล็ก
เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 06-02-2012   #5

ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chaskinny

3 ทีม ที่เลื่อนขึ้นชั้นมา เล่นโครตดีอะครับ ยอมรับเลย

เก่า 06-02-2012   #6
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

ผมคนหนึ่งครับที่เชียร์แมนยูแบบแอบๆอยู่ในเว็บหรอยกู

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 06-02-2012   #7

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KunMama อ่านข้อความ
ผมคนหนึ่งครับที่เชียร์แมนยูแบบแอบๆอยู่ในเว็บหรอยกู
ในที่สุดผมก็มเีพื่อนร่วมสาวกผีแดงแล้วววววววว

Tags
ความลับ แมนยู, ความลับที่แมนยูไล่ตีเสมอสำเร็จ, แมนยู
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ