เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > กีฬาวันนี้

ตอบ
อ่าน: 1919 - คำตอบ: 9  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 19-02-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default วิเคราะห์บอลหลังดูบอลสด : อาร์เซน่อลยำซันเดออร์แลนด์ถึงบ้าน 0-2

รู้สึกว่ผมจะจำสกอร์ผิดนั้นแหละครับ กระผมอุตส่าแหกตาทนดูทั้งๆที่ร่างกายไม่ได้เอื่ออำนวยเลย แล้วเกมส์ก็แย่ได้ตามคาดมากมาก เล่นได้ด้วยชะมัดแถมเหตุการซวยซวยก็มาเกิดชึ้นกับอาร์เซน่อลทีมของผมอีก เล่นได้แปปเดียวก็มีคนนั้นคนนี้เจอเหมือนกับเป็นตราบาปของทีมอย่างไงอย่างงั้นแหละ สงสารตัวเองสงสารอาร์เซน แวงเกอร์แล้วก็สงสารอาร์เซน่องครับ ทำไมมันถึงมีแต่อะไรซวยซวยแบบนี้ แถมกรรมการยังกากซะยิ่งกว่ากาก อาร์เซน่อลโดนแล้วโดนอีกมันไม่เคยแจกใบเหลือให้ซันเดอร์แลนด์เล่ยซักครั้งเห้อ (สกอร์ที่แท้จริงคือ อาร์เซน่อลแพ้ 2-0 แบบไม่ได้ยิงสวยสวยเลย)

คุณบุญกึ่มนายเอ็มว่าอย่างไรมาคอมเม้นกันทางนี้เลย!!!!!

สรุปทำไมถึงแพ้ ซันเดอร์เล่น 2-0
1.เล่นห่วยเอง
2.กรรมการเสื่อม
3.เจ็บง่ายเกิ้น

ไม่เ้ขาใจเลยครับว่าทำไมอาร์เซน่อลยิ่งอยู่มันยิ่งเสื่อมถอยลงได้ขนาดนี้ ไม่มีสตาร์ระดับโลกไม่มีดาวรุ่งตัวจริงมีแต่ดาวรุ่งปลอมปลอม(อย่างวัลคอต) ซื้อหน่อยเถอะครับยอมเสียตังจ้างบ้างเถอะ สมัยนี้มันมีแต่ดาวรุ่งย้อมแมวมาหลอกขายให้น้อลเยอะเหลือเกิน

รูปขนาดเล็ก
เก่า 19-02-2012   #2
Senior Member

บุญกึ่ม's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 1,334
คะแนนหรอย: 1,135

1.เล่นห่วยเอง - อันนี้ห่วยมากครับ มีแค่ซง แฟร์ พี่กี้ที่พอจะทำได้ตามมาตรฐาน
2.กรรมการเสื่อม- อันนี้ไม่ค่อยครับ กรรมการไม่ได้น่าเกลียดเท่าไหร่มีพลาดบ้างนิดหน่อย
เรารอดแฮนบอลหลายทีเลยนะครับ
3.เจ็บง่ายเกิ้น - ถ้าโกแกงไม่เจ็บรูปเกมน่าจะดีกว่านี้ครับ เราจะมีแบ็คช่วยเติมปีกไว้สวนเขาบ้าง
พอเห็นสกิลลาชี่ลงมาคู่หนูชู ถ่างแฟร์ไปซ้าย
ผมทำใจเลยครับ มีเสี่ยงตกรอบ
แต่ไม่นึกว่าสู้ไม่ได้ขนาดนี้ T T

บุญกึ่ม is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-02-2012   #3

chaskinny's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 893
คะแนนหรอย: 1,057
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chaskinny

แต่ ยังไง ฟาน เพอร์ซี่แมร่งก็เทพนะครับ ยังเป็นดาวซัลโวอันดับหนึ่งอยู่ มันเกิดมาเพื่อหน้าเป้าชัดๆไอ้ พรีเดเตอร์

เก่า 20-02-2012   #4

บุญกึ่ม's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 1,334
คะแนนหรอย: 1,135

ถึงคมยังไงแต่บอลมาไม่ถึงก็จบนะ
โดยส่วนตัวคิดว่าเพอร์ซี่จังหวะเด็ดขาดยังไม่เท่ารุ่นก่อนๆ

บุญกึ่ม is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-02-2012   #5
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

อย่าให้ผมต้องพูดครับคุณโอม คิดแล้วมันละเหี่ยหัวใจ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-02-2012   #6
Junior Member

super108's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 0

เห็นด้วยครับ ฟานเพอซี่ เทพจริงๆ เสียดายถ้าทีมมีใจมากกว่านี้ คงได้มาลุ้นแชมป์กับหัวแถวแล้ว

super108 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 22-02-2012   #7

indyboy's Avatar

เย้ ๆ ๆ ๆ ...

indyboy is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 22-02-2012   #8

indyboy's Avatar

เย้ ๆ ๆ ๆ ...

indyboy is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 22-02-2012   #9
Member

ZeroGraph's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 15
คะแนนหรอย: 50

มันเป็น งึุกๆงักๆ มันเป็น กึกๆกักๆ

เก่า 10-03-2012   #10
Banned

Tallupforyou's Avatar

นั้นสิ ถ้าทีมซื้อตัวมามั่ง คงได้ลุ้นมามากกว่านี้หน่อย

Tallupforyou is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
02, ซันเดอร์แลนด์, ดูบอล, ดูบอลซันเดอร์แลนด์, ดูบอลสด, ดูบอลสด ซันเดอร์แลนด์, ดูบอลสด อาร์เซน่อล, ดูบอลอาร์เซน่อล, บอลสด, วิเคราะห์บอล ซันเดอร์แลนด์, วิเคราะห์บอล อาร์เซน่อล, วิเคราะห์บอลหลังดูบอลสด, วิเคราะห์บอล, อาร์เซน่อล ซันเดอร์แลนด์, อาร์เซน่อลยำซันเดออร์แลนด์ถึงบ้าน, อาร์เซน่อล
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ