เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพหรอยกู

ตอบ
อ่าน: 1584 - คำตอบ: 0  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 22-03-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default ในที่สุดผมก็ข้ามกำแพงในใจของผมได้ ข่าวจากสมาคมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู

หลังจากเว้นจากการวิ่งต่อเนื่องแบบยาวยาวมาหลายครั้ง ครั้งที่แล้วก็วิ่งต่อเนื่อง 10.5 กิโลไม่สำเร็จเพราะเจอกำแพงเข้าอย่างจัง ทำให้เดินรอบนั้นก็เจ๊ากันไปและไม่มีเวลาในสถิติ แต่คราวนี้ด้วยความตั้งใจครั้งใหม่ ลองดูซักครั้งหลังจากวิ่งแค่ระยะสั้นๆ 5.4 กิโลมาหลายวัน(บวกเดินอีก3.6 กิโล) ในที่สุดก็ทำลายกำแพงในใจผมได้สำเร็จแล้วครับ ถึงแม้จะสถิติไม่ได้ดีอะไรก็ตามที

วิ่ง 10.5 กิโล
21/3/2555
1 ชั่วโมง 12 นาที 14 วินาที

ส่วนวันนี้ผมก็ซ้อมวิ่งตามปกติครับวิ่ง 5.4 กิโลเมตรแล้วก็เดินช่วงท้ายอีก 3.6 กิโล เวลาก็เกือบทำลายสถิติของชีวิตของผมเหมือนกัน เวลาอยู่ที่ 33.19 นาที ช้ากว่าเวลาที่ดีที่สุดอยู่ไม่กี่วินาทีเอ็งเซ็งสาดดดดด วันที่ 1 เมษาที่บอกว่าจะไปวิ่งที่ชลบุรีตอนนี้นายเอ็มแอบถอนตัวไปเรียบร้อยแล้วครับ มีแต่ผมกับแฟน 2 คนที่จะไปวิ่งที่นั้น ยังไงเดิมจะถ่ายบรรยากาศมาให้ชมกันครับ แต่คงต้องถ่ายหลังวิ่งเสร็จนะครับ55555 คุณบุญกึ่มส่งแรงใจมากฝากด้วยครับบ้านอยู่แถวนั้นพอดี

ท่ายืดกล้ามเนื้อก่อนวิ่งท่านี้ใช้ได้ดีนักแล

สรุปสถิติการวิ่งระยะ 5.4 กิโลทั้งหมด
6/3/55 เวลา 43:24 <<< ห่วยสุด
7/3/55 เวลา 34:36
8/3/55 เวลา 33:58

11/3/55 เวลา 32:19

12/3/55 เวลา 32:59
13/3/55 เวลา 32:59
15/3/55 เวลา 32:08
<<< ดีสุด
16/3/55 เวลา 33:15
22/3/55 เวลา 32:19

กระทู้จากชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู จัดตั้งโดยนายโอมเพื่อนายเอ็ม
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู เปิดตัววิ่งวันแรกแล้วมีสมาชิกร่วมวิ่ง 1 คน
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู วันที่ 2 ลองเทสรองเท้าวิ่งคู่เก่า
ชูรองเท้าเรียบร้อยแล้วสมาชิกคนที่ 3 ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกูขอบคุณเมนูอาหารเพื่อสุขภาพจากคุณแม่

บทความเกี่ยวกับการวิ่งจากชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู

เทคนิคการวิ่งระยะไกลนั้นวิ่งอย่างไร เนื้อหาโดยชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู
ผมเจอแล้วครับ "กำแพง" การวิ่งระยะไกล บทความจากชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู

รูปขนาดเล็ก

Tags
การ์ตูนวิ่ง, การ์ตูนสุขภาพ, การ์ตูนหรอยกู, การ์ตูนหรอย, การ์ตูน, กู, ในที่สุดผมก็ข้ามกำแพงในใจของผมได้, เพื่อสุขภาพ, เพื่อ, วิ่งเพื่อสุขภาพ, วิ่ง, สมาคม, สมาคมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู, สมาคมวิ่งเพื่อสุขภาพ, สมาคมวิ่ง, สุขภาพ, หรอยกู
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ