เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์การ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 2985 - คำตอบ: 5  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 23-09-2011   #1
Member

SquidMan.ExE's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 134
คะแนนหรอย: 53
Default ตอน:ฝึกซ้อมมาดี...

ผมสมาชิกใหม่ แต่อ่านหรอยมานาน...
พอดีมีเวลาเขียนก็เลยส่งมาร่วมสนุกคับ...

เรื่องนี้แอบแขวะความเป็นจริงหน่อย...
ไม่ว่ากันนะคับ... ;q

SquidMan.ExE is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 23-09-2011   #2
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

เรื่องนี้เน้นฮา เหมือนเรื่องตำรวจเรียงยาบ้า เป็นคำเลยครับ ไม่รู้จะเรียงทำไม 555+ ฮาครับ เอาไปเลย 5 กะโหลก

M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 23-09-2011   #3
Senior Member

NuRay's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 1,013
คะแนนหรอย: 588

โอ้ยยย มุขนี้ฮาหน้าตาตัวละครก็ฮาาา

NuRay is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 23-09-2011   #4
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

ฮานะตูนตตอนนี้เหมือนกับไม่ได้มีอะไรมากมาย มุขเดิมๆแต่มันเล่นเอาผมฮาก๊าก
ผมว่าเพราะหน่้าตาตัวการ์ตูนนี่แหละดูหน้าแล้วเข้าใจง่ายสาดดดว่ามันรู้สึกนึกคิดอย่างไร

บุคลิดหมวดเสื่อมดีจังนะครับ เห็นฟันแล้วฮาาา

ลูกนอกก็แว่นดำมาเลยนะเธอว์ตำรวจหรือนั้น

.

รูปขนาดเล็ก
รูป

ohmohm is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 23-09-2011   #5
Senior Member

JigSaW's Avatar

บล็อก: 18
ถ่ายทอดพลัง: 317
คะแนนหรอย: 255

การ์ตูนตอนนี้มาถูกที่ถูกเวลามากๆ
ขอบคุณมากค่ะสำหรับการ์ตูนดีๆแบบนี้

JigSaW is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 23-09-2011   #6
Member

SquidMan.ExE's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 134
คะแนนหรอย: 53

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ohmohm อ่านข้อความ
ฮานะตูนตตอนนี้เหมือนกับไม่ได้มีอะไรมากมาย มุขเดิมๆแต่มันเล่นเอาผมฮาก๊าก
ผมว่าเพราะหน่้าตาตัวการ์ตูนนี่แหละดูหน้าแล้วเข้าใจง่ายสาดดดว่ามันรู้สึกนึกคิดอย่างไร

บุคลิดหมวดเสื่อมดีจังนะครับ เห็นฟันแล้วฮาาา

ลูกนอกก็แว่นดำมาเลยนะเธอว์ตำรวจหรือนั้น

.
ขอบคุณคับ... ^_^
ไม่อยากให้ภาพลักษณ์มันดูทื่อๆก็เลยใส่คาแรคเตอร์ลงไปน่ะคับ...

SquidMan.ExE is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ์ตูน squidman, การ์ตูนจากทางบ้าน, การ์ตูนฟรี, การ์ตูนออนไลน์, การ์ตูนอ่านฟรี, การ์ตูน, ตอนฝึกซ้อมมาดี, ฝึกซ้อมมาดี, ภาพการ์ตูน, รูปการ์ตูน, วาดการ์ตูน, วาดภาพการ์ตูน, วาดรูปการ์ตูน, อ่านการ์ตูน, อ่านการ์ตูนฟรี, อ่านการ์ตูนออนไลน์