View Full Version : [ก๊อดซิล่าน้อย] เด็กใหม่ครับ

ก๊อดซิล่าน้อย
25-03-2013, 00:42
:jing: สวัสดีครับ :jing:

ผมชื่อ ฟีฟ่า เพื่อน ๆ เรียกกันว่า ฟ่า อายุเหรอ 16 ปีครับกำลังจะ 17 ล่ะครับ
นิสัยผมก็ กวน ๆ เฮฮา แจ่มใส พูดมาก ฮ่า ๆ ไม่พูดล้ะเขิลครับ >//< ผมก็ชอบวาดการ์ตูน
มาตั้งแต่เด็กล่ะตอนเด็ก ๆ ไม่ค่อยเรียนกลับบ้านมาก็วาดแต่การ์ตูนดูการ์ตูนฮ่า ๆ ถูกบ่นทุกวัน
ผมวาดการ์ตูนไม่เก่งแต่รักที่จะวาด ชอบการ์ตูนแนวอีกายังไงก็ช่วยแนะนำด้วยน่ะครับอยากวาดเก่ง ๆ สุดท้าย ผมรักหรอยกูครับ "เจ๊กเป้"

rainskyler
25-03-2013, 07:16
ทักทายเด็กใหม่ เราก็พึ่งมาได้ไม่นานแฮะๆ

HulaHoopBoy
25-03-2013, 08:23
เข้ามาทักทายเพื่อนใหม่ชาวหรอยคับ

ohmohm
25-03-2013, 08:44
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บหรอยกูครับน้องฟีฟ่า เว็บหรอยกูยืดหยัดมาเพื่อนักวาดการ์ตูนกว่า 6 ปี ทางเว็บหรอยกูมีระบบเทพๆหลายระบบ เรียนรู้กันไปครับ เอารูปมาโม้ที่นี้ไม่ผิดหวังแน่นอน

25-03-2013, 18:59
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บหรอยกูครับน้องฟีฟ่า เว็บหรอยกูยืดหยัดมาเพื่อนักวาดการ์ตูนกว่า 6 ปี ทางเว็บหรอยกูมีระบบเทพๆหลายระบบ เรียนรู้กันไปครับ เอารูปมาโม้ที่นี้ไม่ผิดหวังแน่นอน

อ่อครับขอบคุณมากน่ะครับ :sleep:

M150
25-03-2013, 19:47
เอ๊ย ถ้าสายวาดการ์ตูนฮา นี่มาดวลดิบกับพี่เอ็มเลยครับ ว่าแล้ว ถ้าวาดการ์ตูนฮาเมื่อไหร่อย่าลืมมาเรียกพี่เอ็มให้ไปชมกันด้วยนะจ๊ะ ยินดีที่ได้รู้จักกับน้องฟีฟ่า ชื่อฟีฟ่านี่แสดงว่า คุณพ่อชอบฟุตบอลแน่ๆ เลย ไม่อยากจะถามเลยครับว่าเชียร์ทีมอะไร 55

26-03-2013, 19:53
เอ๊ย ถ้าสายวาดการ์ตูนฮา นี่มาดวลดิบกับพี่เอ็มเลยครับ ว่าแล้ว ถ้าวาดการ์ตูนฮาเมื่อไหร่อย่าลืมมาเรียกพี่เอ็มให้ไปชมกันด้วยนะจ๊ะ ยินดีที่ได้รู้จักกับน้องฟีฟ่า ชื่อฟีฟ่านี่แสดงว่า คุณพ่อชอบฟุตบอลแน่ๆ เลย ไม่อยากจะถามเลยครับว่าเชียร์ทีมอะไร 55

อ่อผมไม่ถนัดเรื่องวาดการ์ตูนฮาอ่ะครับผมเล่นมุขไม่เป็นเล่นกับเพื่อนทีไร แป๊ก ตลอด ฮ่า ๆ ผมชอบวาดการ์ตูนแนวนักเลงตีกันอ่ะครับแบบเรื่อง " เรียกเขาว่าอีกา , worst , drop " อ่ะครับ อ่อใช่ครับพ่อผมชอบฟุตบอลส่วนผมก็เกิดช่วงบอลโลกพอดีเชียร์ทีมฟุตบอลอะไรก็ต้้อง " เชลซี " อยู่แล้วครับ :tongue:

M150
27-03-2013, 17:44
อ่อผมไม่ถนัดเรื่องวาดการ์ตูนฮาอ่ะครับผมเล่นมุขไม่เป็นเล่นกับเพื่อนทีไร แป๊ก ตลอด ฮ่า ๆ ผมชอบวาดการ์ตูนแนวนักเลงตีกันอ่ะครับแบบเรื่อง " เรียกเขาว่าอีกา , worst , drop " อ่ะครับ อ่อใช่ครับพ่อผมชอบฟุตบอลส่วนผมก็เกิดช่วงบอลโลกพอดีเชียร์ทีมฟุตบอลอะไรก็ต้้อง " เชลซี " อยู่แล้วครับ :tongue:
ดีใจด้วยครับ ขอให้ตอเรส ตอไปเรื่อยๆ นะครับ ปีนี้อาร์เซน่อลจะซิวแย่งที่ 3 จากเชลซีให้จงได้ 555 ตอเรสจงเจริญ !!!

bankbcool
03-04-2013, 00:53
ลิเวอร์พูลจงเจริญ เย้..............

natsukaze
15-04-2013, 20:10
เข้ามาทักทายครับ เด็กใหม่หรอยกูเหมือนกัน โฮวเย้ !!