View Full Version : รวมกันอัพเดทมุกจีบสาวใหม่ๆ วิธีจีบสาวใหม่ๆที่นี่เลยครับ

KunMama
28-07-2013, 21:17
รวมกันอัพเดทมุกจีบสาวใหม่ๆ วิธีจีบสาวใหม่ๆที่นี่เลยครับ
ไม่ได้เขียนเรื่องราวเกี่ยวกับการจีบสาวมานานนม มาเลยมาละวามาร่วมกันอัพเดทมุกจีบสาวใหม่ๆ วิธีจีบสาวใหม่ๆที่นี่เลยครับ ไม่ต้องเกรงใจ ใครมีมุกไหนวิธีไหนที่มันแปลก ไม่เอามุกเดิมๆอยากชวนสาวไปกินข้าว แซวสาว ชวนไปดูหนัง โทรไปถามเรื่องงานอะไรแล้ว ขอมุขใหม่ๆจริงๆ วันนี้ผมขอเสนอเลย 1 มุก

-มุกของผมมีอยู่ว่า ถ้าหากเราไม่รู้จักสาวคนไหนในมหาลัยแล้วอยากคุย อย่าเข้าไปคุยกับเธอดื้อๆนะ เอาเป็นว่าติดตามเธอไปก่อน แล้วค่อยหาสภานการณ์เข้ามาทางฝั่งเพื่อนเธอเพื่อเชื่อมโยงมาถึงเธอให้ได้ กินเวลาไหนแต่ไม่กดดันแล้วได้สังคมมากกว่ามากมายจ้าาาา