เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > ค้นหาในห้อง

Showing results 1 to 7 of 7
Search took 0.01 seconds.
ค้นหา: Posts Made By: Sidinsor
ห้อง: รูปการ์ตูน Naoshima 08-12-2012
คำตอบ: 7
อ่าน: 1,452
ถูกเขียนโดย Naoshima
[Naoshima] เทอมสองงานเข้าไม่หยุดหย่อยจริง ๆ OTL

ตามหัวข้ออ่ะนะครับ ส่วนใหญ่ก็งานกิจกรรมโณงเรียนอ่ะ ;w;

ล่าสุดนี่ ได้เป็นนักพากย์ด้วย!! พากษ์นิทานภาษาอังกฤษให้งานวัฒนธรรมต่างประเทศของโณงเรียนแน่ะ ><

แปะรูปดีกว่า ที่ช่วงนี้หาย ๆ ไปเพราะ...

...
ห้อง: โชว์การ์ตูน 01-12-2012
คำตอบ: 10
อ่าน: 4,778
ถูกเขียนโดย kamiki
[yoho] ก็กำลังท่องเที่ยวไง

สวัสดีจ๊ะ ^ ^

ก่อนอื่น คือว่า อาจารย์ซัง หรือ อาจารย์ ikqzang เจ้าของเรื่อง Hawk นั่นเอง
ได้ทักฟ้าว่า ลองเขียนการ์ตูนแก๊กดิ
ก็เลยลองทำมาให้เพื่อนๆลองอ่านดูค่ะ
และก็ฟ้าคงตั้งกระทู้ถูกห้องนะคะ...
ห้อง: คุยเรื่องหนังสือและการ์ตูน 27-11-2012
คำตอบ: 4
อ่าน: 8,155
ถูกเขียนโดย ohmohm
Adventure Time การ์ตูนจาก Cartoon Network ที่นำเรื่อง 2 ตัวเท่านั้น

ใครบอกว่าการ์ตูนฮาๆไม่สามารถดำเนินเรื่อง 2 ตัวละครให้เป็นเรื่องเป็นราวได้ ในช่อง Cartoon Network
มีการ์ตูนอยู่เรื่องหนึ่งที่มีชื่อว่า Adventure Time มันเป็นการ์ตูนฮาๆที่มีการเดินเรื่องหลักๆเพียง 2...
ห้อง: โชว์รูปการ์ตูน 27-11-2012
คำตอบ: 6
อ่าน: 1,503
ตัวการ์ตูนน่ารักครับ...

ตัวการ์ตูนน่ารักครับ วาดกับเมจิกหรือว่าอะไรครับเนี้ย ดูแล้วน่าจะมาทำเป้นอีโมชั่นตัวดุ๊กดิ๊กอย่างยิ่ง
ห้อง: โชว์รูปการ์ตูน 26-11-2012
คำตอบ: 5
อ่าน: 2,410
ไม่คอมเม้นไม่เป็นไร วาดเล่นๆระบายอารมณ์กับการ์ตูน Regular Show โดจิน

โดยนายเอ็มด่าเอ้ยโดนนายเอ็มพูดว่า เอ็งไม่ได้วาดการ์ตูนมาแล้วกี่วัน ผมนับนิ้ว แต่นิ้วไม่พอ
คงไม่ต้องบอกว่ากี่วันนะครับ จะอ้างว่างานเยอะมันก็ไม่ใช่เรื่องที่จะเอามาอ้างจริงไหม การวาดรูป...
ห้อง: เทคนิคการวาดการ์ตูน 25-11-2012
คำตอบ: 4
อ่าน: 3,221
ถูกเขียนโดย M150
มาเริ่มนับหนึ่งใหม่ในการวาดการ์ตูนกับพี่เอ็มกัน !!

แม้ว่าจะชีวิตจะไม่ได้ดราม่า แต่มีหลายสิ่งหลายอย่างในช่วงนี้ที่อยากบอกเล่าให้น้องๆ ได้ฟัง ทั้งๆ ที่ไม่รู้ว่าจะมีใครอยากฟังกันไหม สำหรับน้องๆ ที่ชีวิตอยู่ในช่วงวัยเรียน ไม่ว่าจะเป็นนักเรียน หรือ...
ห้อง: หรอยกูคาเฟ่ 19-06-2012
คำตอบ: 6
อ่าน: 2,005
คลิป Car Land ดูกันแบบขำขำ

เชิญชมเลยครับ บิ้วกันจนมีคนไปเที่ยวนั้นแหละครับ
Zve0m5Awmjc
Showing results 1 to 7 of 7

Forum Jump

ออกจากระบบ | RoiGOo เว็บการ์ตูนหรอยกู | เอกสาร | ไปบนสุด

vBulletin รุ่น 3.8.7
สงวนลิขสิทธิ์ ©2000-2024, บริษัท Jelsoft Enterprises จำกัด