เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > ค้นหาในห้อง

Showing results 1 to 9 of 9
Search took 0.01 seconds.
ค้นหา: Posts Made By: bangkadi
ห้อง: การ์ตูนหรอยกู 25-02-2014
คำตอบ: 5
อ่าน: 4,878
ถูกเขียนโดย M150
คู่เห่ยกำลังสอง ตอน จอมโจรลูกชิ้น

เห็นคุณโอมวาดการ์ตูนหรอยๆ สไตล์แบบไม่คิดอะไรมาก แล้วอยากจะวาดด้วย เลยใช้เวลาระหว่างนั่งรอหาหมอ วาดการ์ตูนเรื่องนี้ขึ้นมา เป็นการ์ตูนกากๆ วาดสนุกๆ ตอนแรกจะวาดเป็น 4 ช่อง แต่ดูแล้วจะงง และ ไม่ลงตัว...
ห้อง: การ์ตูนหรอยกู 25-02-2014
คำตอบ: 4
อ่าน: 4,128
ถูกเขียนโดย ohmohm
การ์ตูนลูกพร้าวกับพุดดิ้ง ตอน สุดยอดเทคโนโลยี 2015

การ์ตูนลูกพร้าวกับพุดดิ้ง ตอน สุดยอดเทคโนโลยี 2015 พี่อ่านหนังสือของ สตีฟ จ๊อบ เลยเกิดไอเดียเกี่ยวกับเรื่องของนวัตกรรม เทคโนโลยีอะไรแบบนี้บ่อยครั้ง มันก็เลยต้องระบายออกมาเป็นการ์ตูนนั่นละครับ...
ห้อง: การ์ตูนหรอยกู 07-10-2013
คำตอบ: 14
อ่าน: 8,280
ถูกเขียนโดย ohmohm
ผมว่าตอนนี้ สวดยอดเลย...

ผมว่าตอนนี้ สวดยอดเลย ทีเด็ดอยุ่ที่มุขตอนท้ายนั้นแหละ มันคิดไปได้ โดนยิง กลายเป็นวินนิ่งยิงกัน โอ้โอ้ว ไม่เทพจริงคิดไม่ออก ความอนาถเป็นดั้งเดิมเริ่มกลับมาแล้ว ลายเส้นตอนนี้ผมชอบนะ ดูไม่สะอาดเกินไป...
ห้อง: การ์ตูนหรอยกู 04-10-2013
คำตอบ: 14
อ่าน: 8,280
คู่เห่ยกำลังสอง ตอน เลวแสรด

การ์ตูนตอนนี้นอกเหนือจะสนองความอยากของคนเขียนแล้ว ยังเป็นการแก้ bug การ์ตูนตอนก่อนหน้านี้หลายๆ จุด ไม่ว่าจะเป็นเรื่องของการเขียนเรือ่งแบบไม่ค่อยจะสมเหตุสมผล ไม่สอดคล้องเกี่ยวเนื่องกัน...
ห้อง: การ์ตูนหรอยกู 03-10-2013
คำตอบ: 11
อ่าน: 6,732
ถูกเขียนโดย wayupuks
การ์ตูนบางทีก็เหมือนอาหารล่ะครับ ...

การ์ตูนบางทีก็เหมือนอาหารล่ะครับ

อาหารนั้นเดิมทีก็ไม่มีอะไรมาก ขอแค่ "อร่อย" และ "หากินง่าย" เท่านั้นก็พอแล้ว แต่ปัจจุบัน คนเรานี่แหละไปแต่งเติมมันให้วุ่นวาย เกี่ยวโยงไปถึงสุขอนามัย ประเพณี...
ห้อง: การ์ตูนหรอยกู 02-10-2013
คำตอบ: 11
อ่าน: 6,732
คู่เห่ยกำลังสอง ตอน ตัวแปร

ดูเหมือนจะเป็นวาระแห่งชาติ เอ๊ย วาระแห่งเว็บไปแล้วนะครับ กับ การหาคำตอบไปว่า "เราวาดการ์ตูนไปทำไม" หรือ "เราควรจะวาดการ์ตูนแบบไหน อย่างไร" คำถามๆนี้เปรียบเสมือนคำถามโลกแตกครับ...
ห้อง: การ์ตูนหรอยกู 23-09-2013
คำตอบ: 13
อ่าน: 7,411
ถูกเขียนโดย YF-19
งั้นขอต่อ อีกนิดนะครับ เคยอยากเล่นเกมส์...

งั้นขอต่อ อีกนิดนะครับ

เคยอยากเล่นเกมส์ ซักเกมส์นึงที่เป็นภาคต่อไม๊ครับ

แต่พอเกมส์ออกมา มันดันกลายเป็นเกมส์อื่น ที่ชื่อเหมือนกันเฉยๆเท่านั้นไม๊ครับ แทบไม่มีอะไรเกี่ยวข้องกันเลย
...
ห้อง: การ์ตูนหรอยกู 23-09-2013
ถูกเขียนโดย YF-19
คุณโอมเขียนไปหมดแล้วครับ โดนทุกคำครับ ...

คุณโอมเขียนไปหมดแล้วครับ โดนทุกคำครับ

อ่านแล้วรู้สึกเหมือน ไ้ด้อ่านตอนเก่าๆ พร้อมบรรยากาศเก่าๆ ว่าเราเข้ามาอ่านเวป roigoo เพราะอะไร

อ่านแล้วรู้สึกได้เลยว่า นี่แหละ มันต้องแบบนี้ ขอบคุณสำหรับ...
ห้อง: การ์ตูนหรอยกู 21-09-2013
คู่เห่ยกำลังสอง ตอน LFHTCR

ช่วงชีวิตหนึ่งของการเป็นนักเรียนของพวกหยิกชิ้น วนเวียนอยู่กับการเรียนและการสอบ แน่นอนว่า ตอนเรียนหนะมันสบาย แต่ตอนสอบโคตรจะเครียด สำหรับพวกหยิก ชิ้น สมหยัดแล้ว ข้อสอบความเข้าใจ พวก คณิต วิทย์ หนะ...
Showing results 1 to 9 of 9

Forum Jump

ออกจากระบบ | RoiGOo เว็บการ์ตูนหรอยกู | เอกสาร | ไปบนสุด

vBulletin รุ่น 3.8.7
สงวนลิขสิทธิ์ ©2000-2024, บริษัท Jelsoft Enterprises จำกัด