เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > ค้นหาในห้อง

Showing results 1 to 5 of 5
Search took 0.01 seconds.
ค้นหา: Posts Made By: ทับทิมกรอบ
ห้อง: โชว์รูปการ์ตูน 01-10-2014
คำตอบ: 5
อ่าน: 1,795
ถูกเขียนโดย TaiMosU
สำหรับพี่การลงสีทับเส้น...ยากกว่า...

สำหรับพี่การลงสีทับเส้น...ยากกว่า ลงสีแบบมีเส้นเยอะเลยอ่ะ...ชอบการให้สีของแสงจัง
ห้อง: โชว์รูปการ์ตูน 30-09-2014
ถูกเขียนโดย คนสวยในตม
ปิดเทอมแล้ว ต้องนำผลงานออกมาให้ชมโฉมกันเยอะนะค่ะ

ปิดเทอมแล้ว ต้องนำผลงานออกมาให้ชมโฉมกันเยอะนะค่ะ
ห้อง: โชว์รูปการ์ตูน 28-09-2014
ถูกเขียนโดย M150
หวัดดีจ้าน้องลัล ไม่ได้เจอกันขนาดเป็นเทอมๆ...

หวัดดีจ้าน้องลัล ไม่ได้เจอกันขนาดเป็นเทอมๆ เลยเหรอครับเนี่ย รู้สึกเหมือนไม่นานเท่าไหร่นะ ว่าแต่หลับในห้องเคมี แสดงว่า เพลียจริงอะไรจริง ว่างๆ แอบวาดรูปในห้องครับ ไม่มีหลับแน่นอน พี่เอ็ม...
ห้อง: โชว์รูปการ์ตูน 28-09-2014
ถูกเขียนโดย ลัล มิลจ
Smile ปิดเทอมล๊าววววววว

หลังจากช่วงสอบไฟนอลอันสุดเเสนหฤโหดได้ผ่านพ้นไป บัดนี้ เธอก็ได้กลับมายืนหยัดอีกครั้ง...เเหม่ อินโทรซะ สวัสดีค่า ชาวหรอยกูทุกท่าน ไม่ได้เจอกันประมาณเกือบๆหนึ่งเทอม สบายดีกันอยู่รึเปล่าคะ ??...
ห้อง: โชว์รูปการ์ตูน 24-09-2014
คำตอบ: 11
อ่าน: 2,678
ถูกเขียนโดย ohmohm
ถ้าวาดแล้วมีความสุข...

ถ้าวาดแล้วมีความสุข อย่าสนเรื่องพัฒนาการของฝีมือครับ แต่ให้สนความสุข ความสุขนั้นต้องมากขึ้น มากขึ้น นั่นแหละครับแสดงว่าเราได้ใช้ประโยชน์จากการวาดของเราที่สุดแบ้ว
Showing results 1 to 5 of 5

Forum Jump

ออกจากระบบ | RoiGOo เว็บการ์ตูนหรอยกู | เอกสาร | ไปบนสุด

vBulletin รุ่น 3.8.7
สงวนลิขสิทธิ์ ©2000-2024, บริษัท Jelsoft Enterprises จำกัด