เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > RoiGOo City > ตลาดซื้อขายอุปกรณ์วาดการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 16614 - คำตอบ: 26  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 16-12-2011   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default ขายแล้วสมุด!!! Diary of Yik Winning ไดอารี่ของหยิกวินนิ่ง (Big Books)

เกริ่น

หลังจากหรอยกูเคยขี้โม้ว่าจะทำนู้นทำนี้แล้วก็ไม่ได้ทำซักกะที วันนี้ในที่สุดก็ถึงเวลาแล้วครับ
เวลาที่เราจะเปิดตัวสมุดบันทึกหรอยกู หรือที่เราเรียกในที่นี่ว่า "Diary of Yik Winning"
ชื่อไทย "ไดอารี่ของหยิกเทพวินนิ่ง" ลวดลายโดนใจประชาชนคนไทยทั้งประเทศ หน้าปกประกอบ
ไปด้วยรูปของน้องหยิกสุดหล่อกำลังถือจอยเกมสุดที่รักของตัวเองอยู่ เท่สาด!!!!

ชีวประวัติ

เหยิกแห่งคู่เห่ยกำลังสองทนกินมาม่าไม่ไหวแล้ว นำสมุดไดอารี่สุดที่รักของตัวเองมาขายแก่สาธารณะชนเรียบร้อยแล้วครับ
ข่าวดีสำหรับเพื่อนๆที่เป็นแฟนคลับของน้องหยิกโดยเฉพาะ ใครรู้แล้วห้ามบอกต่อเป็นอันขาด!!!!

ข้อมูลเกี่ยวกับสมุดง่ะ
- มันเป็นสมุดเล่มใหญ่ ขนาด 26x18cm (เหมาะกับการจด วาดรูป เช็ดก้นก็ได้)
- กระดาษถนอมสายตา ตาไม่เสีย จำนวน 100 แผ่นถ้วน
- สมุดของหยิกเล่มนี้มีขายที่หรอยกูที่เดียวในโลก และเวอร์ชั่นนี้ทำเพียง 50 เล่มเท่านั้น
- สมุดทุกเล่มที่สั่ง เราห่อปกใสให้ฟรีฟรีเพราะเรารักสมุดทุกเล่ม

รีวิวสมุดไดอารี่ของหยิก(เทพวินนิ่ง) Diary Of Yik Winning

ถ้ายังไม่จุใจคลิกเข้ามาชมที่นี่เพิ่มเติมครับ(Click Here)

ไดอารี่ของหยิกวินนิ่งตอนนี้อยู่ที่ไหนบ้าง!!!(มีทั้งหมด50เล่ม)
เล่มที่ 1 :
คุณธนิสร เมือง-สมุทรปราการ
เล่มที่ 2 : ผมเอาไปใช้เอง5555 ดอนเมือง-กรุงเทพ
เล่มที่ 3 : หนูเรย์แห่งหรอยกู ลาดกระบัง-กรุงเทพ
เล่มที่ 4 : คุณอังคณา จอมทอง-กรุงเทพ
เล่มที่ 5 : คุณอังคณา จอมทอง-กรุงเทพ
เล่มที่ 6 : คุณปองธรรม ยานนาวา-กรุงเทพ
เล่มที่ 7 : คุณปองธรรม ยานนาวา-กรุงเทพ
เล่มที่ 8 : คุณพุทธิพงษ์ บางพลี-สมุทรปราการ
เล่มที่ 9 : คุณวิศาล พระประแดง-สมุทรปราการ
เล่มที่ 10 : คุณวิศาล พระประแดง-สมุทรปราการ
เล่มที่ 11 : Godtun แจ้งวัฒนะ-นนทบุรี
เล่มที่ 12 : Godtun แจ้งวัฒนะ-นนทบุรี
เล่มที่ 13 : พิธรศักดิ์ บางรัก-กรุงเทพ
เล่มที่ 14 : อิ๊ดคุง เมือง-สุราษ
เล่มที่ 15 : อิ๊ดคุง เมือง-สุราษ
เล่มที่ 16 : ชญาวัต คลองหลวง-ปทุม
เล่มที่ 17 : ชญาวัต คลองหลวง-ปทุม
เล่มที่ 18 : คุณพงศ์พันธ์ ศาลายา-นครปฐม
เล่มที่ 19 : คุณพงศ์พันธ์ ศาลายา-นครปฐม
เล่มที่ 20 : คุณปรีดา บางคอแหลม-กรุงเทพ
เล่มที่ 21 : คุณศรุต พระประแดง-สมุทรปราการ
เล่มที่ 22 : คุณจิรภัทร บ้านไร่-อุทัยธานี
เล่มที่ 23 : คุณสมิทธ์ เมือง-ยะลา
เล่มที่ 24 : คุณสมิทธ์ เมือง-ยะลา
เล่มที่ 25 : คุณสรสิช ห้วยขวาง-กรุงเทพ

เล่มที่ 26 : คุณนเรศ คลองหลวง-ปทุมธานี
เล่มที่ 27 : คุณพีรยุทธ ศรีราชา-ชลบุรี

ราคา(เป็น)เพียง(ตัวเลข) 150 บาท
*ค่าส่ง 1 เล่ม 30 บาท หรือจะกี่เล่มเราก็คิด 30 บาท (เราออกให้เองครับ)

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่นี่จ๊ะ

roigoo@hotmail.com

วิธีสั่งไดอารี่ของหยิก(เทพวินนิ่ง)
3 สเตปง่ายๆสบายใจ

1.ทำการโอนเงินมาที่นี่ครับ
ธนาคารกสิกรไทย สาขาประชานิเวศน์ 1
เลขที่บัญชี 737-2-37103-4
ชื่อบัญชี นายบุณยวัฒน์ ช่วยชู
*โดยโอนเงินที่มีหน่วยสตางค์แปลกๆเท่ๆเพื่อให้ไม่สับสน

2.ส่งอีเมล์มายืนยันที่ roigoo(at)hotmail.com (หรือ ทางกระทู้นี้)
โดยเขียนมาประมาณนี้ครับ
หัวข้ออีเมล์ "โอนเงินสมุดหรอยกู"
6 อย่างที่ต้องเขียนในอีเมลล์
วันเวลาที่โอน : 17.32น. 26/12/ 2554 (จำไว้ด้วยครับ)
สินค้า : ไดอารี่ของหยิกวินนิ่ง(Big Books)
จำนวน : 1 เล่ม (จำนวนที่ซื้อ)
จำนวนเงินที่โอน : 180.19 บาท (บวกค่าส่ง 30 บาทครับผม)
ที่อยู่ในการจัดส่ง : นายอับบราฮิม โมวิช 554 ม.3 ถนนเดชะตุงค่ะ แขวงสีกัน ดอนเมือง กรุงเทพ 10210 (ชื่อและที่อยู่ที่ให้เราจัดส่ง)
คำที่ฝากถึงหรอยกู : รักหรอยกูที่สุด

3.เก็บหลักฐาน(สลิป)ที่ได้ทำการโอนเอาไว้ (ถ้ามี)
หลังจากนั้น : ทางเราจะส่งอีเมล์ตอบกลับครับ ว่าได้รับอีเมล์และเงินที่โอนเรียบร้อยแล้ว
พร้อมกับระบุวันส่งและวันที่ของจะถึงมาคร่าวๆครับ

การมีส่วนร่วมในภาพยนตร์ของสินค้าหรอยกู

ถ้าใครจำได้ในหนังเรื่อง Saw ตัวร้ายจะทำการให้โคดลับผ่านทางสมุดเล่มหนึ่ง นั้นก็คือสมุดไดอารี่หยิกวินนื่งนั้นเอง

ตินตินใช้สมุดจดไม่ไช่ของแบรนด์เนมที่ไหนแต่มันเป็นแบรนจากหรอยกูของเรานี่เอง(ถ้าสังเกตุให้ดี)

คุณเชอร์ล็อกก็เช่นกันมีการเพิ่มฉากการขโมยของในร้านขายของชำ โดยของที่ขโมยออกมาเป็นสมุดที่รูปร่างหน้าตาแปลกๆ

เรื่องสุดท้ายคือ MI4 เป็นสมุดจดงานธรรมดาๆของทอม ครูส ที่ทอม ครูส เอาไว้จดบนทึกยามคิดถึงคุณแม่

รูปขนาดเล็ก
คลิ๊กเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

Name:	ซื้อขายสมุดไดอารี่การ์ตูน1.JPG
Views:	3940
Size:	94.5 KB
ID:	777   คลิ๊กเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

Name:	ซื้อขายสมุดไดอารี่การ์ตูน2.JPG
Views:	2952
Size:	93.4 KB
ID:	778   คลิ๊กเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

Name:	ซื้อขายสมุดไดอารี่การ์ตูน3.JPG
Views:	2949
Size:	75.9 KB
ID:	779   คลิ๊กเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

Name:	ซื้อขายสมุดไดอารี่การ์ตูน4.JPG
Views:	175
Size:	101.9 KB
ID:	780   คลิ๊กเพื่อดูภาพขนาดใหญ่

Name:	ซื้อขายสมุดไดอารี่การ์ตูน5.JPG
Views:	3124
Size:	87.5 KB
ID:	781  

เก่า 16-12-2011   #2
Junior Member

GODTUN's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 12

จองไว้ก่อน 2 เล่มนะครับ คุณโอม
เดี๋ยวโอนเงินแล้วจะโพสใบสลิปการโอน พร้อมที่อยู่ในหน้าเว็บนี้ครับ

อาจจะโอนช้าหน่อย พอช่วงนี้เพิ่งถอย Netbook ใหม่มา แถมยังซื้อเสื้อบอลไทยหมดเกือบหมื่นอีก
และเสาร์นี้ยังต้องกลับฉลองที่โคราช เพราะทีม โคราชได้ขึ้น D1
เลยต้องซื้อของที่ระลึกเก็บไว้ซะหน่อย(ซื้อไม่เคยทันเขาสักที ของหมดไวมาก ๆ ปีนี้)

GODTUN is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 16-12-2011   #3
Member

sqallcung's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 24
คะแนนหรอย: 24

โอ้ว จอร์จสวดยอดมากแต่ยังหาไม่ได้ง่ะ

sqallcung is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 17-12-2011   #4
Senior Member

NuRay's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 1,013
คะแนนหรอย: 588

โอนให้เรียบร้อยแล้วค่ะ ไม่รีบนะค่ะแต่อยากเห็นไวไวเฉยๆ
จำนวนทั้งหมด 1 เล่มนะค่ะอย่าเผลอส่งมา 2 เล่มหรือว่า
จะส่งมาเกินก็ไม่ว่าากัน

ชมรมคนรักน้อง Bailee Madison
NuRay is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 17-12-2011   #5

Gatewayiz's Avatar

คะแนนหรอย: 0

โอนตังไปแล้วนะค้าบบ
2 เล่มๆ ส่งมาไวไวน้าาาาาา

Gatewayiz is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 17-12-2011   #6

keroroeiei's Avatar

คะแนนหรอย: 2

หมดยังครับ พรุ่งนี้จะโอนให้ ขอสองเล่ม

keroroeiei is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 17-12-2011   #7

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gatewayiz อ่านข้อความ
โอนตังไปแล้วนะค้าบบ
2 เล่มๆ ส่งมาไวไวน้าาาาาา
เช็คในอีเมลและในธนาคารเรียบร้อยครับ
ได้รับครบถ้วน วันจันทร์พร้อมจัดส่งก๊าบบ

เก่า 17-12-2011   #8

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ keroroeiei อ่านข้อความ
หมดยังครับ พรุ่งนี้จะโอนให้ ขอสองเล่ม

ยังเหลือครับ รับไปใช้ถูกใจแน่นอนครับ
เล่มใหญ่วาดภาพสะใจ เขียนด่าเจ้านาย
สบายใจมากครับเล่มนนี้ผมลองมาแล้ว

เก่า 18-12-2011   #9

keroroeiei's Avatar

คะแนนหรอย: 2

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ohmohm อ่านข้อความ
ยังเหลือครับ รับไปใช้ถูกใจแน่นอนครับ
เล่มใหญ่วาดภาพสะใจ เขียนด่าเจ้านาย
สบายใจมากครับเล่มนนี้ผมลองมาแล้ว

โอนให้แล้วครับตอนเย็นนี้เอง 330.02 บาท 2 เล่ม จัดมาเลยนะครับจะได้เขียนด่าเจ้านาย อิอิ

keroroeiei is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 18-12-2011   #10

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ keroroeiei อ่านข้อความ
โอนให้แล้วครับตอนเย็นนี้เอง 330.02 บาท 2 เล่ม จัดมาเลยนะครับจะได้เขียนด่าเจ้านาย อิอิ
ได้รรับเรียบร้อยแล้วครับผม อีกไม่นานได้เขียนนินทาเจ้านายได้แน่นอนเธอว์

Tags
big, books, diary, diary of yik winning, winning, yik, ขายแล้วสมุด, ขายสมุด, ขายสมุดไดอารี่, ขายสมุดไม่มีเส้น, ซื้อขายไดอารี่, ซื้อขายสมุดไดอารี่, ซื้อขายสมุด, ซื้อไดอารี่, ซื้อสมุดไดอารี่, ซื้อสมุด, ไดอารี่ของหยิกวินนิ่ง, ไดอารี่, สมุด, สมุดไดอารี่, สมุดไม่มีเส้น, หยิกวินนิ่ง

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ