View Full Version : สมาชิกเก่ารายงานตัวครับ

Nightsoul
13-10-2011, 11:39
ครับ สมาชิกเก่าครับ NIGHTSOUL ครับ (หลงไปดูในบอร์ดเก่าตั้งนาน:confused:)
เรื่องการ์ตูนนี่ ผมจะพยายามเอามาลงนะครับ (ถ้าดูรู้เรื่องนะครับ:confused:)

ยังไงผมก็ขอฝากตัวทั้งสมาชิกเก่า..และใหม่(ที่ยังไม่รู้จักผมด้วยนะครับ:D)

M150
13-10-2011, 12:44
ยินดีที่ได้รู้จักอีกรอบ สำหรับบอร์ดใหม่นะครับ ตอนนี้สมาชิกหลายท่านกำลังจะหายติดสตั๊น
แล้วเริ่มกลับมาหรอยกันอีกครั้งนึงแล้วครับ หวังว่าคุณโน๊ทกรุงโซว คงจะหายมึนแล้วเอา
ตูนมาลงในเร็ววันนะจุ๊