View Full Version : เทคนิคการเรียนฟิสิกส์ โดยอาจารย์เจี๋ยสุดหล่อ

ohmohm
29-10-2011, 23:11
วิชาฟิสิกส์มีหลายคนบอกว่ายากกันนักยากกันหนาผมว่ามันไม่ยากเลยถ้าเรามีเทคนิคการเรียนฟิสิกส์
แต่ไม่อยากจะโม้ผมนี่แหละเคยเทพด้านการเรียนวิชานี้เลย โดยได้เทคนิคการเรียนฟิสิกส์จากบุคคลท่านนี้
นี่แหละเป็นส่วนหนึ่งในแนวคิดในการเรียนวิชาฟิสิกส์เลยทีเดียว ลองฟังกันดูครับเทคนิคการเรียนฟิสิกส์
แล้วจะทำให้หลงรักวิชานี้มากขึ้น

zw4L6kkoYEM
เทคนิคการเรียนฟิสิกส์ โดยอาจารย์เจี๋ยสุดหล่อ

:kiss: