View Full Version : แนะนำตัวครับ-0-

PeaceterZero
18-01-2012, 22:38
เข้ามานานไม่ได้แนะนำตัวเลยแหะ - -*
ผมชื่อ พีท พีซ พีส พรีด พิดด<<แล้วแต่จะเรียก - -
อายุ 17 ปีครับ
เรียนสายนรก เอ้ยสายวิทย์-คณิต ปวดหัวเคี้ยวตัวเลขทุกวัน :jing:<<ตกแล้วก็ตกแล้วก็ตก โลกมันเศร้า ฮือๆๆ

เป็นคนเขียนบทความสาระและไร้สาระและกวนโอ้ย ก็บนJKGแต่ตอนนี้เลิกเล่นละเกรียนเยอะ

ผมเองก็ทำอะไรไปเรื่อย แปลโปรแกรม แงะงัดโปรแกรม ทำฮาวทูวินแตก
(ว่างจัด) ความหวังสูงสุดเป็นอนิเมเตอร์ อ้ากกก(วาดยังไม่รอดเลย)

//จบปู้บ โดนถีบ

M150
18-01-2012, 23:02
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ น้องพีท ถ้ามีอะไรสนุกๆที่ทำ ก็อย่าลืม
เอามาโพสแนะนำกันได้หละครับ สนใจและอยากชมเป็นอย่าง
ยิ่งเลยคร้าบ

ohmohm
19-01-2012, 01:30
ยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันคร๊าบ
ยังไงก็โพสผลงานให้เราได้ชมกัน
เยอะเยอะนะครับ สวัสดี