View Full Version : ความเลวที่มีมา

เด็กเลวเเห่งประเทศไทย
20-02-2012, 23:57
สวัสดีครับทุกท่านวันนี้ผมเป็นเด็กใหม่อะนะวันนี้ไม่รู้จะไร้สาระหรือจะฮาดีมาคือผมกับเพื่อนอีก2คนครับ เรื่องมีอยู่ว่า วันหนึ่งผมทำงานอยู่ดีดีมันก็มาชวนผมเล่นผมคุยคนนึงชื่อไอ้เรียว(เรียกมันว่าไอ้เลว)อีกคนนึงชื่อเพชร(เรียกมันว่าไอ้เเพะ)เเล้วก็เเก๊งเพื่อนอีกคราวนี้โดนครูต่างชาติจับคาบอังกริดอะผทมว่านะฝรั่งไม่ใช่เมืองดีหรอกมันคือเมืองผู้ทรามเพราะครูเเมร่งตะคอก:jing:หูจะเเตกกูอยากถามมึงว่าตะคอกหาพ่_งหาเเม่_มึงหราหูหนวกหรือนี่คือจุดที่ผมเกลียดที่สุดของครูในเมื่อครูต่างชาติท่านอื่นต่างพูดเบาไพเราะน่าฟังน่าเรียนเท่านั้นเเหละไอ้ผมก็พูดกับเพื่อนว่าวางยาให้เเกพูดไม่ได้มั้ยเฮาให้หลอดลมเเกอักเสบ(คิดเล่นในใจ)ไอ้เลวบอกทันทีว่าเอามั้ยกูจัดเองทำจริงนะนิผมรีบสวนกลับว่า อย่านะมึงกูพูดเล่น มันดันตบหัวกเเล้วบอกว่าอ้าวเรอะกูกำลังจะทำ หลังจากนั้นได้การบ้านมาเพิ่มบานเลย มันยังเลวไม่พอผมทำเสร็จก่อนใครเพราะว่าเรียนดีที่สุดในกลุ่ม มันเเย้งไปลอกอีกทั้วที่เราบอกว่าไม่ให้มันยังเลว โจทก์ลอกผมคนเเรกคือไอ้เเพะบอกว่าเลวมากก::rolleyes::มัยยังไม่หมดนะความเลวต่างต่างนานาติดตามต่อนะครับอย่าตามมากต่อมันจะต่อนเอา:sleep::sleep:

20-02-2012, 23:59
ผิดพลาดประการขออภัยด้วย

chaskinny
21-02-2012, 01:25
คือผมงงอะครับ ตกลงใครเลวอะครับ เพื่อนหรือครู อ่านแล้ว งง ช่วยพิมพ์แบบเล่าเป็นนิทานน่าจะอ่านง่ายกว่านี้นะครับ

21-02-2012, 12:59
ผมเพื่อนครูเลวหมดครับเพ่(*(ระวังอ่านเเล้วจะไร้สาระ)

ลุงปลวก
24-02-2012, 19:19
พิมพ์ได้น่างงงวยมานะลูก