View Full Version : คู่เห่ยกำลังสอง ตอน หยิกหัดขับ

M150
20-03-2012, 21:24
แม้ว่าลูกชิ้นจะจน แต่เขาก็มีรถขับครับ แต่ขับไปขับมาขับอยู่คนเดียวคงรำคาญ เลยสอนให้หยิกขับรถบ้าง หลังจากเป็นคุณนายนั่งรถสบายๆมานาน เผื่อเอาไว้ใช้งานขับรถอะไรบ้าง และ แน่นอนครับ หยิกกับความเร็วเป็นของคู่กัน การขับรถสำหรับเขาเลยชิวชิว แต่คนอื่นไม่ชิวกับเขาด้วย 555+

หมายเหตุลงในเว็บพันติ๊บ ขออภัยพี่น้องทุกท่านที่เข้ามาอ่านการ์ตูนตอนนี้นะคร้าบที่ลายเส้นมันกากเหลือเกิน จริงๆ แล้วก่อนหน้านี้ปกติผมจะวาดด้วยปากกาลูกลื่น แต่ช่วงนี้ตัวผมเองกลับมาวาดด้วยดินสออีกรอบ วาดแล้วมันสบายใจดีครับ ลบง่ายดี ที่ต้องแอบมาโพสตอนช่วงดึกๆ แบบนี้ เพราะอายครับ ลายเส้นมันเห่ย ตอนนี้ลายเส้นก็ดิบมาเลย เรียกง่ายๆ ว่าเหมือนภาพร่างมากกว่า ยังไงกระผมขอขอบพระคุณที่ติดตามอ่านคู่เห่ยเรื่อยมานะครับ แม้ว่าลายเส้นมันจะกากลงขนาดนี้ก็ตาม

บุญกึ่ม
21-03-2012, 00:24
จากที่ได้นั่งแทกซี่ในกรุงอยู่บ่อยๆ
ผมต่างจังหวัดอย่างผมแทบไม่อยากเอารถเข้าไปเองเลย 55+

JigSaW
21-03-2012, 10:26
การ์ตูนตอนนี้จบจบได้ฮามากค่ะ เหมือนกับจะคิดมากไปจริงๆ

wayupuks
04-09-2013, 19:41
1 ปีมานี่มึงขับรถดีขึ้นเยอะเลยนะครับ...

ฟังแล้วคันหูจริงๆ พับผ่า