View Full Version : คลิป "ตามรอยนายเช็ดขี้เรียลลิตี้"โดยนายเช็ดขี้

chaskinny
24-03-2012, 05:35
นายเช็ดขี้: นี่เป็นกระทู้ที่จะคอยอัพเดทความเกรียนไลฟ์สไตล์ของนายเช็ดขี้คนนี้นะครับ ถามว่า มึงต้องเกรียนขนาดที่ตั้งกระทู้เลยหรอ มันก็ไม่ใช่ขนาดนั้นหรอกครับ แต่อยากตั้งกระทู้อัพเดทชีวิตตัวเองเป็นกระทู้เดียวไปเลย โอเคผมไม่ใช่ดาราซุปเปอร์ไซย่า หรือซุปเปอร์สตาร์อะไรนักหรอก แต่อย่างน้อยถ้าผมอยากจะรู้จักตัวเองให้มากขึ้น ผมก็ต้องทำความรู้จักกับตัวเองให้มากๆก่อน เลยตั้งกระทู้มาแม่งเลยกระทู้เลยไหนๆมันก็อัพเดทตัวเองได้อยู่และสำหรับกระทู้อะนะ ไม่แน่บางทีกระทู้นี้มันอาจจะทำให้คนที่สงสัยในตัวผม รู้จักผมมากขึ้นก็ได้

ซีรีย์ ความเกรียนของนายเช็ดขี้ณ.ที่ทำงานครับ
B2hn38hfZ3A&

mzEOTQIjTB4&

rdJxEve4kqc&

fx7X89Na3No&

ขำขันตอนก่อนจะอัดเพลงกับเพื่อนครับ
kQlkZHmicuo&

อัดเพลง เพลงแต่ง"แฮ่ แฮ่ แฮ่ โว๊ะโอ"
เพลงนี้เรื่องของเรื่องคือแต่งเนื้อท่อนหลังของเพลงยังไม่เสร็จครับ เพื่อนเลยบอกให้ผมลองหอนไปเรื่อยๆเผื่อคิดเนื้อออก ผมก็เลยจัดหนัก หอนแบบ ฮิเดะ X JAPANเลย
wvsMTevjsJ0&

เพลงแต่งที่แมร่งคิดชื่อเพลงไม่ออก
42YLnRV39nA&

เพลงแต่ง "ลูกบอลผีพนัน"
gK1rMr2Shvw&

เพลงนี้แต่งแบบมึนๆชื่อเพลง "งอน"
aP1aqPEWzzU&

คัฟเวอร์ "หว่าเว้" กลายเป็น "หว่าเว้ฟักกิงด็อก"
ip1BctxfnB4

เพลงแต่ง"ตำนานที่มาของชื่อนายเช็ดขี้"
J0muZWItYtc

เพลงแต่ง "คำถามที่อยากถามโยฮัน"
แต่งให้ เ้จ้าโยฮัน ซามะ
Tpqbe4YYc2s&

ohmohm
24-03-2012, 08:22
ไปบังคับให้พี่ชาวพม่าเค้าพูดอีก เดี๋ยวก็มีตำหนวดไปจับร๊อกก๊าบ555555555
แม่งนายเช็ดขี้ทำได้ทุกอย่างจริง สมแล้วที่เป้นเอนเตอร์เทนเนอร์ตัวจริง ดูมาทุกคลิป
ติดตามตลอด ใครไม่ติดตามตูติดตามเองกับไอหนุ่มหน้ามนคนนี้

chaskinny
25-03-2012, 03:19
ช็อค!

rS3simvKWM0&

ohmohm
25-03-2012, 09:08
ทำยังกับในการ์ตูนเจอนู้นเจอนี่แปลกๆในเมือง555555555 นึกถึงคุโรมาตี้เลยวะ เสื่อมสาดดดดดดฮาโคตร

ChangNoi and Light
25-03-2012, 09:21
น้องเช็ดขี้ครับ น้องเป็นคนมีความสามารถหลากหลายนะครับ ขอให้มีความสุขและตั้งใจในสิ่งที่ทำรับรองว่าน้องต้องไปได้อีกไกลแน่นอน

M150
25-03-2012, 09:48
ดูกระทู้นี้ของน้องเช็ดขี้แล้ว รู้สึกว่า น้องเป็นคนอารมณ์ดีมากเลย เฮฮาปาร์ตี้ปาจิงโกะมีความสุขดีจัง อยากดูคลิปน่ารักสนุกๆ แบบนี้อีกครับ ว่างๆ ผมจะถ่ายของผมเองมาลงให้ชม อย่าลืมถ่ายมาเยอะๆ เอามาแลกกันชมนะครับ หนุกหนานดี

RewindzeVII
25-03-2012, 12:26
ตลกสนุก ฮา โอ๊ย สุดๆไปเลยครับคุณเช็ดเขร้้ :D

บุญกึ่ม
25-03-2012, 13:08
ลงชื่อไว้ก่อน เดี๋ยวไล่ดู
พลังเยอะจริงไรจริง

chaskinny
25-03-2012, 13:59
เพลง "โถส้วมจ๋า" โดยนายเช็ดขี้

6Irkoh0SEf8&

เนื้อเพลง

ตอนนี้...ฉันอยู่ในห้องน้ำ ที่จริงจะมา ขี้

แต่ดันติดลมเข้ามาเล่นกีตาร์เฉยเลย

ตอนนี้...ที่จริงฉันจะมาฉี่ ที่จริงจะมาอาบน้ำ

แต่ก็ งง กับตัวเองว่าทำไมมานั่งเกากีตาร์อยู่แบบนี้

เกากีตาร์แบบนี้ มันโครตเกรียน

เกาไปทำไม เกาไปทำไม

มะมรึง พอได้แล้ว...ยังหน้าด้านเล่นอีก

ยังไม่หยุดอีก ย๊างงงมะโหยดอิก

โถส้วมจ๋า...บอกฉันที่ได้ไหม

ว่าฉันเป็นอะไร ฉันโครตเกรียนใช่ไหม

บอกฉันสักที โว้โอ๊ะโอ~

โถส้วมจ๋า...บอกเช็ดขี้คนนี้ได้ไหม

ว่าเช็ดขี้ประสาทดีหรือเปล่า

อนาถ ถุย ชีวิตตัวเองชิบหายเลย

ที่จริงก็เป็นคนธรรมดา แต่เพิ่งกากไ่ม่กี่วันนี่เอง

อย่าตกใจเลย อย่าตกใจ

เพลงนี้กูก็ไม่ได้คิดเนื้อมาหรอก

กูแต่งมั่วๆเอา

เผอิญแม่งกูแร็พเก่ง

และกูอิมโพไวส์ได้

กูกากก็เกรียนไปอย่างนี้เรื่อยไป

ใช่ไหมไอ่หน้ากากสครีโมแล้วก็เบียร์ช้าง

อย่างนี้ เหว้อออ เอออออ~

ส้วมจ๋า...บอกฉันทีได้ไหม

ฉันเป็นคนยังไง

ถ้ามรึงตอบได้กูคงตกใจน่าดู

ส้วมจ๋า...บอกเช็ดขี้คนนี้ได้ไหม

เช็ดขี้ประสาทดีหรือเปล๊า

เอิ๊วววววววววววววว

ทำอย่างนี้คงไม่มีแฟนไปตลอดชั่วชีวิตแน๊แน่เลยยยยยยยยยยยยย

อ๊ะชะเอิงเอิย

จึ๊กกึ๊กกึก...

chaskinny
25-03-2012, 15:40
ขอขอบคุณทุกแรงเสียงที่สนับสนุนให้เช็ดขี้คนนี้ได้กากอย่างสร้างสรรค์นะครับ

RewindzeVII
25-03-2012, 18:19
เพื่อชีวิตมากเลยครับ ขอบอก ๕๕๕

chaskinny
25-03-2012, 22:04
เพลง "กำแพงหัวใจ" โดย นายเช็ดขี้

DVCbT0tqqkw

เนื้อเพลง

ก็เห็นเธอทุกวัน แต่ตัวฉันไม่เคยจะเข้าไปทักทาย

เพราะฉันมันขี้อาย ต้องทำตัวยังไงเมื่อได้คุยกับเธอ

มันเป็นเหมือนกำแพง กำแพงในใจ คอยมาบังให้เราได้เกือบใกล้กัน

แต่ฉันว่ามัน ควรถึงเวลา

แล้ววววว จะทุบกำแพงออกไป ทำลายกำแพงในใจ

ให้เราใกล้กันอีกสักนี๊สสสสนึง

แต่พูดไปอย่างนั้น พอฉันทำลายกำแพงไปแล้ว

เธอจะอยากอยู่ข้างฉัน หรือป่าว

เป็นคำถามที่ค้างค้าใจ

อืมมมมมมมมมมมมมมมม

จ๊าดจาาาาาาาาาาาาาาาา

มันเป็นเหมือนกำแพง กำแพงในใจ คอยมาบังให้เราได้เกือบใกล้กัน

แต่ฉันว่ามัน ควรถึงเวลา

แล้ววววว จะทุบกำแพงออกไป ทำลายกำแพงในใจ

ให้เราใกล้กันอีกสักนี๊สสสสนึง

แต่พูดไปอย่างนั้น พอฉันทำลายกำแพงไปแล้ว

เธอจะอยากอยู่ข้างฉัน หรือป่าว

เป็นคำถามที่ค้างค้าใจ

.................จบการเกรียน......................

kuma2511
25-03-2012, 23:05
พูดได้สามคำแบบ VRZO
love love เลย
ดูเป็นคนอารมณ์ดีนะคะ
ปรางยังไม่กล้าถ่ายแบบนี้เลย
วันๆอยู่กับหมา วิ่งไล่หมาเข้าบ้าน ฮ่าๆ

chaskinny
25-03-2012, 23:16
กากที่ร้านอาหารตามสั่ง
U_TU_r0uSXk

darkcold
26-03-2012, 00:01
เจ๋งๆครับ ผมดูตั้งแต่คลิปแรกยันสุดท้ายเลย ห่ะๆๆ

บุญกึ่ม
26-03-2012, 00:12
ว่าแต่โพสข้าวซะดึก หิวนะ

RewindzeVII
26-03-2012, 00:43
ดูแล้วนึกถึงเพื่อนผม คนหนึ่งเหมือนกัน ทำงานร้านอาหารเหมือนกันเล่นกีตาร์กวนๆแบบนี้แหละครับ :D

chaskinny
30-03-2012, 17:50
นายเช็ดขี้เมาเหล้าแต่ไม่เมารัก

cLIceUZcOWY