View Full Version : คลิปเพลงแต่ง"โถส้วมจ๋า"โดย นายเช็ดขี้

chaskinny
25-03-2012, 15:58
เพลง"โถส้วมจ๋า"โดยนายเช็ดขี้

นายเช็ดขี้ : คือกำลังจะเข้าไปทำธุระส่วนตัวในห้องน้ำแต่ดันเห็นกีตาร์วางไว้ตรงหน้าประตูห้องน้ำ เลยเกิดคลิปนี้ขึ้นมาครับ

6Irkoh0SEf8&

เนื้อเพลง

ตอนนี้...ฉันอยู่ในห้องน้ำ ที่จริงจะมา ขี้

แต่ดันติดลมเข้ามาเล่นกีตาร์เฉยเลย

ตอนนี้...ที่จริงฉันจะมาฉี่ ที่จริงจะมาอาบน้ำ

แต่ก็ งง กับตัวเองว่าทำไมมานั่งเกากีตาร์อยู่แบบนี้

เกากีตาร์แบบนี้ มันโครตเกรียน

เกาไปทำไม เกาไปทำไม

มะมรึง พอได้แล้ว...ยังหน้าด้านเล่นอีก

ยังไม่หยุดอีก ย๊างงงมะโหยดอิก

โถส้วมจ๋า...บอกฉันที่ได้ไหม

ว่าฉันเป็นอะไร ฉันโครตเกรียนใช่ไหม

บอกฉันสักที โว้โอ๊ะโอ~

โถส้วมจ๋า...บอกเช็ดขี้คนนี้ได้ไหม

ว่าเช็ดขี้ประสาทดีหรือเปล่า

อนาถ ถุย ชีวิตตัวเองชิบหายเลย

ที่จริงก็เป็นคนธรรมดา แต่เพิ่งกากไ่ม่กี่วันนี่เอง

อย่าตกใจเลย อย่าตกใจ

เพลงนี้กูก็ไม่ได้คิดเนื้อมาหรอก

กูแต่งมั่วๆเอา

เผอิญแม่งกูแร็พเก่ง

และกูอิมโพไวส์ได้

กูกากก็เกรียนไปอย่างนี้เรื่อยไป

ใช่ไหมไอ่หน้ากากสครีโมแล้วก็เบียร์ช้าง

อย่างนี้ เหว้อออ เอออออ~

ส้วมจ๋า...บอกฉันทีได้ไหม

ฉันเป็นคนยังไง

ถ้ามรึงตอบได้กูคงตกใจน่าดู

ส้วมจ๋า...บอกเช็ดขี้คนนี้ได้ไหม

เช็ดขี้ประสาทดีหรือเปล๊า

เอิ๊วววววววววววววว

ทำอย่างนี้คงไม่มีแฟนไปตลอดชั่วชีวิตแน๊แน่เลยยยยยยยยยยยยย

อ๊ะชะเอิงเอิย

จึ๊กกึ๊กกึก...

M150
28-03-2012, 00:00
ขอไอ้โคมไฟหมุนๆ อันนั้นได้ไหมครับ ชอบมากเลย

บุญกึ่ม
28-03-2012, 02:03
พลังเยอะจริงๆ