View Full Version : มาร่วมแบ่งปันกระทู้ดีดีผ่านทางเว็บการ์ตูนหรอยกูกันดีกว่าครับ

ChangNoi and Light
04-05-2012, 14:51
ช่วงนี้คนแต่งงานกันเยอะส่วนพี่นั้นอายุ 30 กว่าๆแล้วครับอีกไม่นานก็คงแต่งงาน
ได้เห็นน้องน้องในเว็บนี้แต่ละคนมีความฝันในเรื่องการวาดการ์ตูนและดูน่ารักและ
นิสัยดีกันทุกคน ถือว่าเว็บนี้เป็นเว็บที่มีสังคมที่ดีมากมากเลยนะในความคิดของพี่

http://www.meetarty.com/wp-content/uploads/2012/03/%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%A1%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A2.jpg

ถ้ามีลูกยังไงก็คงแนะนำลูกให้มาเล่นในเว็บการ์ตูนหรอยกูแน่นอน น้องน้องที่สนใจ
เรื่องการ์ตูน

ถ้าสนใจเรื่องอื่นก็ลองเอามาแบ่งปันกันดูดีกว่าครับ

ทำให้เว็บหรอยกูเป็นเว็บที่น่าอยู่ ส่งต่อไปถึงรุ่นลูกรุ่นหลานหลานของพวกเรา

นี่พี่บ่นอะไรไปเนี้ย ไม่ยอมทำงาน!!!!

ohmohm
04-05-2012, 15:01
ครับ สมัยนี้บางคนคิดว่าการทำบุญคือสิ่งที่ดีที่สุดในการทำความดี
แต่อันที่จริงแล้วข้อมูลอะไรดีๆหรือข้อมูลที่เป็นประโยชน์ผมคิดว่า
มันกลับได้บุญมากกว่า

เช่น การ์ตูนซักตอนหนึ่งก็ทำให้คนมีความสุขนั้นคือสิ่งที่ดีครับ
รูปการ์ตูนที่น่ารักก็เป็นสิ่งที่คนดูแล้วแช่มชื่นใจจริงหรือไม่
หรือกระทู้ดีดีอย่างที่คุณช้างว่านั้นก็ใช่เลย

โลกนี้มีหลายคนมองข้ามความดีเล็กๆไปอีกเยอะครับ
ผมขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่วาดการ์ตูนลงเว็บหรอยกูนี้
มันทำให้ผมมีความสุขมาก ได้เห็นความฝันได้ฮาได้เห็นภาพสวยๆ
มันเป็นความสุขที่หาที่ไหนไม่ได้ ไม่ต้องกดดัน ไม่ต้องคิดอะไรมาก
นายสุดยอดมากเลยเพื่อน