View Full Version : ผลฟุตบอลไทยลีกวันนี้เอาไว้กันขำขำนะครับเพื่อนๆ(+โปรแกรมไทยลีกพรุ่งนี้)

HulaHoopBoy
26-05-2012, 22:40
ผลฟุตบอลไทยลีกวันนี้เอาไว้กันขำขำนะครับเพื่อนๆ(+โปรแกรมไทยลีกพรุ่งนี้)
ทีมบุรีรัมย์ยังเอาชนะทีมอื่นๆได้เหมือนเคย ส่วนทีมที่น่าเป็นห่วงในฟุตบอลไทยลีกตอนนี้ดูเหมือนจะเป็น
ทีมวัวชนเพราะว่าแพ้ต่อกันมาหลายต่อหลายนัดแล้วถ้าไม่รวมนักแรกครับ ลองดูแล้วกันครับก๊อบมาจาก
livescore.com สมัยนี้เค้ามีบอลไทยด้วยแล้ว

Thai Port FC 2 - 2 Chainat FC
Bangkok Glass 1 - 2 Buriram United
BEC Tero Sasana 2 - 1 TOT
Chiangrai United 4 - 3 Osotspa Saraburi FC
Pattaya United 1 - 0 Wuachon United
Samut Songkram 0 - 0 Esan United

http://board.roigoo.com/attachment.php?attachmentid=3211&stc=1&d=1338046787

ส่วนโปรแกรมแข่งขันฟุตบอลไทยในวันพรุ่งนี้มีก็ดังนี้เลยครับเพื่อนๆ ช่วงนี้ไม่มีบอลอังกฤษดูบอลไทย
กันดีกว่า ดูบอลไทยสนับสนุนของไทยกันดีกว่า เงินทองจะได้ไม่รั่วไหลไงครับ คู่เด็ดวันำรุ่งนี้ก็คง
จะเป็นการแข่งขันที่เมืองทองจะเจอกับทีมชลบุรีเอฟซี

18:00Army United ? - ? Police United FC
18:00TTM Chiang Mai FC ? - ? Chula United
18:30Muang Thong United ? - ? Chonburi