View Full Version : ผมตุ้ยเพื่อนเว็บมาสเตอร์ รับออกแบบบ้าน ตกแต่งบ้านตกแต่งห้องครับ

แบบบ้านตกแต่งบ้านและห้อง
14-06-2012, 11:31
สวัสดีผมตุ้ยเพื่อนนายเอ็มเค้าครับ อาจจะเคยเห็นผมในการ์ตูนบางเรื่องมาแล้วชีวิตจริง
ไม่ได้กากอย่างนั้น ตอนนี้รับทำงานออกแบบบ้าน ตกแต่งบ้านตกแต่งห้องอยู่ครับ
น้องน้องคนไหนที่คุณพ่อคุถณแม่ต้องการตกแต่งบ้านหรือสร้างบ้านเข้ามาติดต่อหลังไมค์
กันได้เลยครับ เดี๋ยวซักพักจะเอาผลงานมาให้ดูกัน

:tongue:

พ่อวัวตัวน้อย
30-09-2012, 21:22
ขอถามพี่ตุ้ยหน่อยครับ แบบว่าถ้าผมจบLand scape design (ภูมิสถาปัติ) จะทำงานแนวไหนได้มั่งอ่ะครับ

ohmohm
30-09-2012, 22:04
อ้าวเอ้ย ไม่รู้ว่าคณะเดียวกับพี่ตุ้ยเขาหรือเปล่าที่แกจบผังเมืองมาครับผม แต่ทำงานสายอื่นอยู่ด้วย สำหรับผมที่มีความรู้งูๆปลาๆก็คืออกแบบหมู๋บ้านนั่นละครับ อะไรอยู่ตรงไหน วางตำแหน่งนั้นเอง ตอนนี้พี่แกเรียนปริญญาเอกอยู่ครับหน้าตาแก่ไปมากเลยทีเดียว