View Full Version : เพลง เที่ยงคืนสิบห้านาที โดยนายเช็ดขี้

chaskinny
17-07-2012, 21:11
FjvBfEytUWs

ขี้เกียจแกะอินโทร ใช้ปากอินโทรเอาแม่งเลยครับ 555+

เอาเพลงของ 25hours มาcoverดูครับ 555+

เที่ยงคืนสิบห้านาที กับวันที่ฉันนั่งเหม่อ ที่เดิมเธอชอบนั่งตรงนี้ ยิ่งมองยิ่งเหมือนมีเธอ * โอ้ว ตอนนี้ มีคนคิดถึงอยู่ โอ้ว ตอนนี้มีคนพร่ำเพ้ออยู่ ** เธอจะสบายดีไหม ที่นั่นตอนนี้เป็นอย่างไร เราขาดอะไรไป รู้สึกบ้างไหมเล่าเธอ เธอจะสบายดีไหม คือสิ่งที่คิดไว้เสมอ ที่นี่ไม่มีเธอ ที่นั่นก็ไม่มีฉัน

ทุกครั้งที่คิดถึงเธอ มันไม่ใช่แค่ตอนตื่น ถึงเวลาที่ฉันหลับไหล ก็ยังเจอเธอทุกคืน

ohmohm
18-07-2012, 02:09
ดนตรี เพราะ สมาธิเยี่ยม ชอบครับทั้งเสียงและดนตรี
พี่ว่าน้องเช็ดขี้ยังเก่งเช่นเคยเรื่องร้องกับเล่นดนตรี
ตอนนี้น่าลองตั้งใจทำมิวสิกแนวๆซักตัวให้มันดังไปเลยท่าจะดี

M150
18-07-2012, 10:18
เห็นแบบนี้แล้วผมคงต้องหัดทำ MV เอามาแข่งกับนายเช็ดขี้แล้วครับ เห็นมาทำตัวหล่อแบบนี้แล้วยอมไม่ได้จริงๆ 555+