View Full Version : ตัวอย่างหนัง Silent Hill : Revelation ภาคต่อหนังสยองในใจผม

M150
28-07-2012, 23:08
ไม่น่าเชื่อครับว่าจะมีภาคต่อของหนังเรื่องนี้ มันคือ Silent Hill ภาคสอง หรือ Silent Hill : Revelation 3D จากภาคที่แล้วนี่ทิ้งช่วงไปหลายปีเลย พอรู้ข่าวคราวว่าจะมีภาคสอง ไม่มีพลาดแน่นอนครับหนังแนวนี้ ยิ่งสยองเรายิ่งชอบ เรื่องย่อของมันมีอยู่ว่า เฮทเธอร์ เมสัน (Adelaide Clemens) ฝันร้ายเห็นเมืองแห่งความสยองขวัญอยู่ตลอดเมื่อพ่อเธอ แฮรี่ เมสัน (Sean Bean) ถูกลักพาตัวไปที่นั่น เธอจึงรู้ว่าเมืองนั้นมีอยู่จริง เธอ และเพื่อนชายของเธอ (Kit Harington) จึงต้องเข้าไปในเมืองนั้นเพื่อช่วยพ่อออกมา

chXtBET7Vxg

KunMama
28-07-2012, 23:56
ขอบคุณพี่เอ็มมากครับ เรื่องนี้ผมยอมเสียกะตังไปดูในโรงแน่นอน