View Full Version : คลิปเด็กฮาฮาหัวเราะไร้สาระ แต่ดูแล้วฮาสุดยอดครับท่านสมาชิก

ohmohm
02-09-2012, 01:01
คลิปนี้คนดูเยอะ แต่ก็ไม่น่าตกใจ ดูตอนง่วง่วงนี่ยังฮาเลย เด็กน้อยมันช่างไร้สาระดูแล้วคลายเครียดปลดปล่อยจิตปลดปล่อยใจของเราให้มันออกจากความเครียดดีจริงๆครับท่านสมาชิกหรอยกู ผมลืมไปเลยว่ายูทูปมันมีคลิปฮาๆแบบนี้อยู่เยอะไม่ค่อยได้เข้าไปดูนานแล้ว5555 ลองไปดูกันว่ามันจะฮาขนาดไหน ส่วนตัวผมนั้นให้ไป 10/10 เลยครับ อยากมีลูกแต่ขี้เกียจเลี้ยงทำไงดีครับ

EZoqzarjWZI