View Full Version : แจ้ง ข่าวเรื่องการย้ายโฮส คงต้องเป็นกำลังใจให้พี่ๆน้องๆที่ย้ายโฮสอยู่

ohmohm
15-09-2012, 08:52
ตอนนี้กำลังทำการแก้ไขระบบกันอยู่ครับ เพราะมีปัญหาทางด้านเทคนิคที่ผมเองไม่สามารถอธิบายได้
ต้องขอบอกกันโดยตรงเลยว่าเป็นห่วงเว็บหรอยกูครับ แต่ก็ต้องขอบคุณพี่ที่ดูและโฮสเก่าและเจ้าของโฮส
ใหม่ด้วยที่ร่วมกันแก้ปัญหา ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ยังไม่สมบูณณ์และกระทู้ที่ตั้งอาจหายจากการปรับปรุงระบบ ยังไงต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
ถ้าระบบเสร็จสิ้นแล้ว รับรองว่าชาวหรอยกูของเราได้เฮกันทั้งประเทศแน่ครับ ด้วยเว็บความเร็วสูงนั่นเอง