View Full Version : แนะนำตัวหน่อยคร๊าบ

NHeartnet
26-09-2012, 19:37
อิอิ สมาชิกเก่าที่อื่น แต่ใหม่ที่นี่ สวัสดีทุกคนคร๊าบ
นามแฝง :NHeartnet (อ่านว่า เอ็น-ฮาร์ท-เนท)
ชื่อเล่นจริง : เน็ท
อายุอานาม : 29 แล้วง๊าบ
ทำงานและอาศัย : ลาดพร้าว กทม.
งานประจำ : พนักงานไปรษณีย์ ณ ที่ทำการลาดพร้าว ที่ตั้ง บนถนนลาดพร้าว ติดกับซอยลาดพร้าว 65/1
งานเสริม : ฟรีแล๊นซ์ของ EQ - Plus จีเนียส (ลงสีการ์ตูน)
ความชอบ : วาดการ์ตูน, บิ๊กไบค์, เต้น(เกาหลี), เล่นกล้าม
งานอดิเรก ณ บัดนาว(งานอดิเรกเปลี่ยนไปเรื่อย) : วาดการ์ตูน ฟังเพลง และเล่นกล้ามฮับ (เพิ่งเล่นได้ 1 เดือน)
แนวคิดเกี่ยวกับการวาด : สวยหรือไม่ช่างมัน วาดเอามันส์ไว้ก่อน

ohmohm
26-09-2012, 19:58
แบบนี้ต้องเอามางานมาโม้แล้วครับ มาถูกที่แล้วครับถ้าวาดการ์ตูนด้วยความหรอยความมันส์ เว็บเราให้คุณได้ วาดแล้วได้พลังจิตพลังใจต้องมาที่เว็บของเราเลย อายุไม่สำคัญครับถ้าอยากมันส์มาที่นี่ โพสเลยครับวันนี้

M150
26-09-2012, 23:54
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บหรอยกูนะคร้าบ เพื่อนเน็ท ผมชื่อเอ็ม เป็นคนบอทแก่ๆ เฝ้าเว็บหรอยกูครับ หากเน็ทไม่มีที่ปรึกษาคนวัยเดียวกัน ขอบอกเลยครับว่ามีผมนี่แหละครับที่รุ่นเดียวกับท่านเลย หรือ ถ้าต้องการปรึกษากับสาวๆ หรือ หนุ่มๆ ทางเว็บหรอยกูก็มีบริการครับ ยังไงอย่าลืมวาดตูนหรือรูปการ์ตูนมาลงโชว์ฝีตีนกันได้คร้าบ