View Full Version : ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคร้า~

gyuxkew
01-10-2012, 17:09
ดีจร้า gyuxkew ค่า
ชื่อเล่น กิว
อายุ 16
ชอบวาดรูปมากเลยค่า
รู้สึกดีใจมากๆเลยค่ะที่ได้พบบอร์ดดีๆสร้างสรรค์แบบนี้
จากนี้ไปก็ ฝากติดตามผลงานด้วยน่ะคร้า:kiss:

M150
01-10-2012, 23:14
โอ้ว สไตล์นี้นี่หาได้ยากจริงๆ ครับน้องกิว (ชื่อเรียกยากเหมือนกันนะเนี่ย) ผมพี่เอ็มนะครับ อายุมากกว่าน้องเกือบสอง
เท่า ขอต้อนรับเข้าสู่เว็บหรอยกูเว็บอ่านการ์ตูนฮา และ วาดการ์ตูนน่ารักที่คนเข้ามาหรอยเยอะที่สุดในแปดสิบโลกขอรับ

พ่อวัวตัวน้อย
01-10-2012, 23:20
โอ้ว สไตล์นี้นี่หาได้ยากจริงๆ ครับน้องกิว (ชื่อเรียกยากเหมือนกันนะเนี่ย) ผมพี่เอ็มนะครับ อายุมากกว่าน้องเกือบสอง
เท่า ขอต้อนรับเข้าสู่เว็บหรอยกูเว็บอ่านการ์ตูนฮา และ วาดการ์ตูนน่ารักที่คนเข้ามาหรอยเยอะที่สุดในแปดสิบโลกขอรับ

เอิ่ม... ขอถามหน่อยได้ไหมครับพี่เอ็ม ว่าไอ้ 18 โลกเนี่ยมันมีโลกไหนมั่งหรือครับ ::rolleyes::

M150
02-10-2012, 07:30
เอิ่ม... ขอถามหน่อยได้ไหมครับพี่เอ็ม ว่าไอ้ 18 โลกเนี่ยมันมีโลกไหนมั่งหรือครับ ::rolleyes::
คำถามแบบนี้เขาห้ามถามครับ เพราะว่าพี่เอ็มก็พูดมั่วไปงั้นแหละครับ แค่สามโลกนี่ก็ฉิบหายแล้วครับ !!!

ohmohm
02-10-2012, 10:15
คำถามแบบนี้เขาห้ามถามครับ เพราะว่าพี่เอ็มก็พูดมั่วไปงั้นแหละครับ แค่สามโลกนี่ก็ฉิบหายแล้วครับ !!!

ยังไงยินดีต้อนรับน้องกิวเข้าสู่เว็บหรอยกูด้วยนะครับ คนที่นี่เขาไร้สาระกันแบบนี้ละครับ แต่ถ้าเรื่องหน้าตานั้นไม่เป็นรองใครในหมู่บ้านแน่นอน สำหรับผลงานขอบอกว่า ชอบ ที่วาดกับกระดาษจริงๆลงสีบนกระดาษด้วยอีก เข้าใจเลยว่ามันยากครับ ดูแล้ววาดรูปแบบนี้น่าจะมีความสุขนะพี่ว่า