View Full Version : นี่ๆ หวัดดี

ikqzang
02-10-2012, 19:22
เราแวะมาแอบดูอยู่หลายรอบแล้วน่ะ
ชื่อซัง...
จะว่าไงดีล่ะ...เดี๋ยวเอารูปมาลงละกันครับ

M150
03-10-2012, 07:24
เราแวะมาแอบดูอยู่หลายรอบแล้วน่ะ ชื่อซัง...จะว่าไงดีล่ะ...เดี๋ยวเอารูปมาลงละกันครับ
สวัสดีคร้าบน้องคนหล่อ พี่ชื่อพี่เอ็มนะคร้าบ เป็นพี่แก่ที่สุดในเว็บหรอยกูแล้วหละ ยังไงพี่เอ็มและพี่น้องชาวหรอยกู อยาก
รู้จัก "ซัง" นะ เล่าประวัติ ชีวิต อยู่ที่ไหน เรียนโรงเรียนไหน ชอบอะไรอย่างไร ให้ฟังสักพอประมาณหน่อยสิคร้าบบบบบ

ohmohm
03-10-2012, 10:12
ยินดีต้อนรับเข้าเว็บหรอยกูครับผม ช่วงนี้ปิดเทอมนี้ๆมีเวลาเยอะเยาะ เอาเวลามาวาดรูปลงเว็บกันดีกว่านะครับ มีอะไรสอบถามสามารถถามได้ตลอด 24 ชีั่วโมงครับ พี่ออนไลน์ 23 ชั่วโมง นอน 1 ชั่วโมงครับ

ikqzang
04-10-2012, 16:00
ยินดีต้อนรับเข้าเว็บหรอยกูครับผม ช่วงนี้ปิดเทอมนี้ๆมีเวลาเยอะเยาะ เอาเวลามาวาดรูปลงเว็บกันดีกว่านะครับ มีอะไรสอบถามสามารถถามได้ตลอด 24 ชีั่วโมงครับ พี่ออนไลน์ 23 ชั่วโมง นอน 1 ชั่วโมงครับ

ถ้านอนน้อยขนาดนั้น....-..-*

ikqzang
04-10-2012, 16:12
สวัสดีคร้าบน้องคนหล่อ พี่ชื่อพี่เอ็มนะคร้าบ เป็นพี่แก่ที่สุดในเว็บหรอยกูแล้วหละ ยังไงพี่เอ็มและพี่น้องชาวหรอยกู อยาก
รู้จัก "ซัง" นะ เล่าประวัติ ชีวิต อยู่ที่ไหน เรียนโรงเรียนไหน ชอบอะไรอย่างไร ให้ฟังสักพอประมาณหน่อยสิคร้าบบบบบ

อ่า...บางทีผมอาจจะแก่กว่า 555+
....ชื่อซัง (จะพี่ซัง น้องซัง หรือซังเฉยๆก็ได้...แต่อย่าไอ้น่ะ)
อายุก็ 24 น่ะ ตอนนี้ผม เล่นดนตรีอาชีพ แล้วก็เขียนตูนไปด้วย(ซึ่งอันหลังนี้ อยากใช้มันหากินบ้าง)
....
ตอนนี้ผมทำ # เรื่อง Hawk (คงจะไม่รุ้จักกันหรอก) เรียกว่า"โดจินชิ" รึป่าวหน่ะ(ช่างมัน)..
ไว้เด่วจะมาลงให้อ่านกัน(ช่วยอ่านด้วยเถอะ ถือซะว่าสงสารผมน่ะ) เป็นเรื่องที่มันอยู่ในหัวตอนผมขับรถกลับบ้าน
(เก็ทไม๊น่ะ)
...
ส่วนงานที่ผมเอามาลง ก็เพราะ..อยากให้คนที่รุ้เกี่ยวกับงานมังงะ ช่วยๆปรับ ช่วยๆติชม กันน่ะ เพราะผมก็อยากทำงานสายนี้มาก(แม้จะจบบัญชีมา) ...เป้าหมายที่ต้องพุ่งชน ประมาณนั้นมั๊ง..

....ไม่รุ้จะพูดไรและ..พูดวกไปวนมา ไม่รุ้เรื่องเรย 5555+
เด่วเอาEP 01 มาลงคัฟ

ikqzang
04-10-2012, 16:16
อ่อ อีกอย่าง
ผมอยู่หาดใหญ่..
ชอบ..สีส้ม/ตอนเย็น/ฟังเพลงMetal สลับกะ jazz..(-..-*ก็มันรุ้สึกวกวนดี)/ราเมนกะเกี๊ยวซ่า/
ผมเป็นสายM(บอกทำไมว่ะ)
แล้วก็..เลยวัยเรียนที่สุขสันต์มาแล้วT^T

bankbcool
04-10-2012, 19:55
ว้า! ผมชอบสายH มากกว่า

ikqzang
05-10-2012, 15:23
ว้า! ผมชอบสายH มากกว่า

*0*...บะลักคัก