View Full Version : ประกาศ คนได้รางวัลจากอีเว้รการ์ตูนตลก

บุญกึ่ม
12-10-2012, 12:47
ตัดสินจากคะแนนโหวต และความลำเอียงของผมแล้ว

เลขที่ออกคือ คุณ bankbcool กับคุณ Gobbs ครับ
รบกวนขอที่อยู่ที่จะจัดส่งสมุดด้วยนะครับ

M150
12-10-2012, 12:53
ตัดสินจากคะแนนโหวต และความลำเอียงของผมแล้ว

เลขที่ออกคือ คุณ bankbcool กับคุณ Gobbs ครับ
รบกวนขอที่อยู่ที่จะจัดส่งสมุดด้วยนะครับ

นอกจากจะแฟนสวยแล้ว ตัวนายเองยังหล่อมากด้วย นายบุญกึ๋มไม่ใช่นายบุญกึ่ม เอาใจเราไปเลยครับ 555

bankbcool
12-10-2012, 13:17
ดีใจจัง คนอะไรล้อหล่อ นิสัยก็ดี เป็นแบบอย่างแก่เยาวชน คนรุ่นหลัง น่าเอาเป็นเยี่ยงอย่าง อย่างที่สุด ขอเชิดชู และเคารพรักจากใจจริง ให้แก่คุณบุญกึ๋มคนหล่อน้ำใจงาม นึกไม่ออกว่าอยู่เมกาแล้วจะเอาสมุดหยิกวินนิ่งยังไง เดี๋ยวขอไปคิดก่อนนะคับ คุณ"บุญกึ๋ม"ผู้สำเร็จอรหันต์ขั้นแปด

M150
12-10-2012, 13:46
ดีใจจัง คนอะไรล้อหล่อ นิสัยก็ดี เป็นแบบอย่างแก่เยาวชน คนรุ่นหลัง น่าเอาเป็นเยี่ยงอย่าง อย่างที่สุด ขอเชิดชู และเคารพรักจากใจจริง ให้แก่คุณบุญกึ๋มคนหล่อน้ำใจงาม นึกไม่ออกว่าอยู่เมกาแล้วจะเอาสมุดหยิกวินนิ่งยังไง เดี๋ยวขอไปคิดก่อนนะคับ คุณ"บุญกึ๋ม"ผู้สำเร็จอรหันต์ขั้นแปด
อย่าไปลังเลครับ ของดีและฟรีแบบนี้ ให้นายบุญกึ๋มส่งไปให้ที่อเมริกาเลยครับ สมุดหรอยกูได้โกอินเตอร์ไปเที่ยวอเมริกาก่อนเจ้าของสมุดเสียอีก เอาให้นายบุญกึ๋มกับผมอิจฉากันเลย น่าจะสะใจผมและชาวเว็บหรอยกูไม่น้อยครับ ป.ล. นายบุญกึ๋มมีเงินค่าส่งไปเมกาอยู่แล้ว เอาส่งแบบปกติก็พอครับ

บุญกึ่ม
12-10-2012, 13:51
ด้วยความสัตย์จริงที่อีเว๊รลีลาไม่ปิดสักทีเพราะเหตุนี้ละครับ 5555555
เกือบคิดชั่วไปเกณฑ์คนมาสมัครโหวต คุณเฟรนกับคุณgobbs ให้ขึ้นที่หนึ่งที่สองแล้วผม 555555

ohmohm
12-10-2012, 14:11

ผมว่าคุณ bankcool น่าจะมารับที่เมืองไทยครับ เพราะว่ารางวัลแบบนี้มันหาได้ง่ายๆซะที่ไหน การ์ตูนตอนนั้นของคุณแบงค์ยังจำได้ดี รู้สึกจะรีดนมวัวใช่ไหม อ่านแล้วยังอนาถจับใจว่าแล้วนมกับนั่น มันต้องมีอะไรที่คล้ายครึงกันมิใช่น้อย เหอะๆ

:kiss:

ปล. ขอบคุณคุณบุญกึ่มมากๆครับที่ทำให้เว็บหรอยกูมีสีสัน อีเว้นนั้นคงลงเยอะมากเลยทีเดียว

Gobbs
12-10-2012, 14:54
ขอบคุณพี่บุญกึ่มสุดหล่อในสามโลกด้วยค้าฟ...ที่ลำเอียงเข้าข้างผ้ม
อยากได้มานแล้ว...DIARY เมพๆแบบนี้
ที่อยู่ 3/4-5 หมู่3 ต.คลอง5 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120
ขอบคุณมากๆๆๆเลยค้าฟ

ChangNoi and Light
12-10-2012, 14:56
ยินดีกับน้องๆทุกคนด้วย ที่มีน้ำใจจัดอีเว้นดีๆแบบนี้ ทั้งน้องบุญกึ่มทีใจดีมากๆ แล้วก็ยินดีกับผู้ชนะด้วยนะ

M150
12-10-2012, 20:52
ขอบคุณพี่บุญกึ่มสุดหล่อในสามโลกด้วยค้าฟ...ที่ลำเอียงเข้าข้างผ้ม
อยากได้มานแล้ว...DIARY เมพๆแบบนี้
ที่อยู่ 3/4-5 หมู่3 ต.คลอง5 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120
ขอบคุณมากๆๆๆเลยค้าฟ
ยังไงในน่าจะแจ้งชื่อจริง นามสกุลปลอมสำหรับส่งด้วยน่าจะดีคับ แต่แจ้งกันทาง PM น่าจะดีกว่า เพื่อความปลอดภัย

bankbcool
12-10-2012, 23:41
ผมคิดว่าให้คุณบุญกึ่ม ส่งไปให้น้าผมก่อนแล้วกัน แล้วค่อยให้น้าผมส่งไปให้ผมอีกที แบบว่าเกรงใจคุณบุญกึ่มสุดหล่อผู้บรรลุธรรมอรหันต์ขั้นแปดมากอะ จะได้ไม่ต้องส่งตรงข้ามประเทศมาเมกา เปลืองตังค์แย่เลย ที่อยู่ PM ไปให้แล้วนะครับ ขอกราบขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่ง
ปล. ขอลายเซ็นคุณบุญกึ่มสุดหล่อด้วยนะครับ จะได้รู้ว่าได้รับมาจากผู้มีพระคุณ และเป็นที่เชิดหน้าชูตาแก่วงศ์ตระกูล

ohmohm
15-10-2012, 13:34
นายบุญกึ่มเจ็บแทนหรอยกู แถมจัดอีเว้นได้ประสบความสำเร็จมากกว่าผมล้านเท่า สุดยอดไปเลยครับ นับถือในความตั้งใจของคนๆนี้

ลุงปลวก
17-10-2012, 14:12
ยินดีด้วยครับ

บุญกึ่ม
18-10-2012, 21:56
เพิ่งได้มาเอาสมุดที่ฝากน้องไว้ครับ สภาพเริ่มเยิน ไม่รู้ใครพิศวาสข่มขืนหยิกหรือเปล่า
เอาเป็นผมสั่งใหม่ดีกว่า เดี๋ยวน่าจะเสาร์ทิตย์น่าจะว่างออกไปโอนเงินให้คุณโอมนะครับ
คิดค่าส่งสองคนยังไงครับ จะได้ส่งให้น้องเขาเลยไม่ต้องหลายต่อ

Gobbs
07-11-2012, 10:09
ได้รับแล้ว DIARY OF YIK WINNING
มันเมพกว่าที่คิดอีก สุดยอดจิงๆ
ขอบคุณพี่บุญกึ่มอย่างแรงค้าฟ

บุญกึ่ม
07-11-2012, 13:08
เมื่อได้สมุดแล้ว ต้องเอาไปให้สาวถ่ายรูปคู่สมุดมาลงเว็บอีกห้าคนครับ ไม่งั้นจะโดนหยิกเข้าฝันบังคับเล่นวินนิ่งทุกคืน