View Full Version : Animation NO Waterman ตัวเต็มครับผม ^^

raInydOlL
24-10-2012, 13:36
ด้วยทีมงานผม คูณแบงค์ และคุณริท 3 คนเช่นเดิมครับ

RFN7FS6Kc0c

ขอบคุณที่รับชม ^^

M150
24-10-2012, 16:09
ขอบพระคุณมากนะคร้าบ ตอนแรกได้ตูเวอร์ชั่นแรกของการ์ตูนตัวนี้ก็ว่าชอบแล้ว มาเจอเวอร์ชั่นเต็มตัวนี้แล้วยิ่งถูกใจเลยครับ

ChangNoi and Light
24-10-2012, 16:09
เห็นแล้วเหนื่อยแทนแต่มันเป็นผลงานที่ดีมากเลยทีเดียว

ohmohm
25-10-2012, 11:19
เห็นแล้วเหนื่อยแทน หลังจากเห็นตัวกราฟฟิกต่างๆ ดูแล้วเหนือยแทน แบบนี้รับรองว่าได้เต็มแน่นอน
ถึงแม้จะดูโดดๆบ้างแต่ดูแล้วก็มีสไตร์ในรูปแบบของมันครับ โทนสีของเรื่องก็คุมได้ดีเลยทีเดียว

bankbcool
25-10-2012, 11:39
ถือว่าเจ๋งมากครับ ถ้าจะติก็คงเรื่องการพาร์กยังไม่ดีเท่าไร กับฉากบู๊ที่ต้องแก้หน่อย มันดูบู๊ขัดขัดอะ แต่ผมเข้าใจนะว่ามันทำยาก ยังไงก็ขอชมเชยในฝีมือครับ
ผมกำลังมีความคิดว่าจะทำบ้าง แต่คงไม่ถึงขนาดเป็นภาพเคลื่อนไหวแบบนี้ คงจะมีแค่เสียงพาร์ก และภาพประกอบพอ แบบว่าอยากทำบ้างอะ คุณraInyDolLเป็นแรงบันดาลใจให้ผมอยากทำเลยนะเนี้ย

raInydOlL
25-10-2012, 14:44
ขอบคุณทุกท่านครับทั้งคำติชมจะนำไปพัฒนาครับ ^^

ปล.
ถือว่าเจ๋งมากครับ ถ้าจะติก็คงเรื่องการพาร์กยังไม่ดีเท่าไร กับฉากบู๊ที่ต้องแก้หน่อย มันดูบู๊ขัดขัดอะ แต่ผมเข้าใจนะว่ามันทำยาก ยังไงก็ขอชมเชยในฝีมือครับ
ผมกำลังมีความคิดว่าจะทำบ้าง แต่คงไม่ถึงขนาดเป็นภาพเคลื่อนไหวแบบนี้ คงจะมีแค่เสียงพาร์ก และภาพประกอบพอ แบบว่าอยากทำบ้างอะ คุณraInyDolLเป็นแรงบันดาลใจให้ผมอยากทำเลยนะเนี้ย

สู้ำๆครับ จะรอรับชมเหมือนกัน =o=