View Full Version : กำหนดการโปรโมตการ์ตูนของชาวหรอยผ่านทางเฟสบุ๊คหรอย 4/1/2013

ohmohm
04-01-2013, 00:13
http://board.roigoo.com/attachment.php?attachmentid=5536&stc=1&d=1357233166

เอามาให้เห็นๆกันเลยครับ การ์ตูนหรือบทความของใครได้ลงช่วงไหนกันบ้างลงมาดูกันเองครับ พรุ่งนี้มีกำหนดเข้าฉายตามนี้เลยครับ เริ่มต้นตั้งแต่เวลา 9 โมงจนถึงเวลาเที่ยงตรง สำหรับเพื่อนๆที่โพสกระทู้ต่อๆไป ก็จะได้ลงในวันถัดมาครับ แฟนเพจของเราก็คือ https://www.facebook.com/roigoocomic จำนวนคน Like ในตอนนี้ 11,735 คนคร๊าบ (รูปด้านบนเป็นระบบการตั้งเวลาโพสล่วงหน้าของ Facebook เขาครับชาวหรอย)

M150
04-01-2013, 00:33
ตอนนี้คุณโอมกลายเป็นผู้พัฒนาเว็บหรอยกูอย่างแท้จริงไปแล้วครับ พี่เอ็มถึงกับต้องยอมแพ้ในความพยายามและความบ้าพลังของคุณโอมกันเลย นอกเหนือจากการพัฒนาเฟสบุ๊คของหรอยกูอย่างจริงจังดั่งที่เห็นในกระทู้ไปแล้ว คุณโอมยังหากิจกรรมน่ารักน่าลุ้นมาให้น้องๆ ได้เล่นกันตลอด ต้องมาดูปีใหม่นี้กันครับว่าจะมีกิจกรรมอะไรให้ได้เล่นกันบ้าง ขอขอบพระคุณ คุณโอมที่นำความสนุกมาให้นะ ป.ล.ยินดีด้วยกับหรอยกูเข้าสู่ปีที่ 7 กันแล้วสิคร้าบ

ohmohm
04-01-2013, 00:37
ตอนนี้คุณโอมกลายเป็นผู้พัฒนาเว็บหรอยกูอย่างแท้จริงไปแล้วครับ พี่เอ็มถึงกับต้องยอมแพ้ในความพยายามและความบ้าพลังของคุณโอมกันเลย นอกเหนือจากการพัฒนาเฟสบุ๊คของหรอยกูอย่างจริงจังดั่งที่เห็นในกระทู้ไปแล้ว คุณโอมยังหากิจกรรมน่ารักน่าลุ้นมาให้น้องๆ ได้เล่นกันตลอด ต้องมาดูปีใหม่นี้กันครับว่าจะมีกิจกรรมอะไรให้ได้เล่นกันบ้าง ขอขอบพระคุณ คุณโอมที่นำความสนุกมาให้นะ ป.ล.ยินดีด้วยกับหรอยกูเข้าสู่ปีที่ 7 กันแล้วสิคร้าบ

ปีที่ 6 ครับนายเอ็มมั่วกันไปใหญ่แล้วครับ ที่ผมบ้าพลังแบบนี้อันที่จริงแล้ว ผมรักหรอยกูครับ เห็นมีคนเข้ามาใช้แล้วน้ำตาจะไหล บางครั้งเราไม่ได้วาดการ์ตูนเราก็ยังมีการ์ตูนของพี่ๆน้องๆได้อ่านกัน เห็นความฝันของคนรักการวาดการ์ตูนเอาการ์ตูนมาโพสแล้วมันสุดยอดไปเลย แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว ไม่มีเว็บหรอยกูไม่รู้จะทำอะไรกินแล้วครับ รักมันเหมือนบ้านหลังที่ 2 เลยทีเดียว

bankbcool
04-01-2013, 03:34
ปีที่ 6 ครับนายเอ็มมั่วกันไปใหญ่แล้วครับ ที่ผมบ้าพลังแบบนี้อันที่จริงแล้ว ผมรักหรอยกูครับ เห็นมีคนเข้ามาใช้แล้วน้ำตาจะไหล บางครั้งเราไม่ได้วาดการ์ตูนเราก็ยังมีการ์ตูนของพี่ๆน้องๆได้อ่านกัน เห็นความฝันของคนรักการวาดการ์ตูนเอาการ์ตูนมาโพสแล้วมันสุดยอดไปเลย แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว ไม่มีเว็บหรอยกูไม่รู้จะทำอะไรกินแล้วครับ รักมันเหมือนบ้านหลังที่ 2 เลยทีเดียว

ชอบจัง ข้อความข้างบน ฟ้าผ่าให้ดิ้นตายเลยเอ้า อ่านแล้วน้ำตาคลอเบ้าเกือบล้นปริ่มหยดแหมะแหมะ ใครไม่หรอยไม่เข้าใจร็อคผมว่า
หรอยกู... หรอยกู... หรอยกู...
หรอยกู... หรอยกู...!!

ohmohm
04-01-2013, 12:32
ชอบจัง ข้อความข้างบน ฟ้าผ่าให้ดิ้นตายเลยเอ้า อ่านแล้วน้ำตาคลอเบ้าเกือบล้นปริ่มหยดแหมะแหมะ ใครไม่หรอยไม่เข้าใจร็อคผมว่า
หรอยกู... หรอยกู... หรอยกู...
หรอยกู... หรอยกู...!!

ขอบคุณคุณแบงค์มากครับที่มีส่วนช่วยทำให้เว็บหรอยกูของเราครื่นเครง
หวังว่าเราจะได้อยู่รวมฮากันไปจนถึงวันที่ผมเสียชีวิตครับ (ทำเว็บหรอยกูจนตายแน่นอน55555)

:undecided: