View Full Version : โฆษณาปลวกๆ

ลุงปลวก
07-01-2013, 08:34
สากกะเบือที่ท่านใช้อยู่แสนจะบอบบางและไม่ทนทาน
ยิ่งในสมัยปัจจุบันโรงงานทำออกมาอันกระติดจับก็ไม่
ถนัดมือตำไปใจก็พะว้าพะวงกลัวสากอันเปราะบางนั้น
จะแหลกคามือ ยังไม่แน่ว่าในอนาคตอนางอเราอาจได้
เห็นสากกะเบือขนาดเท่าไม้จิ้มฟันมาวางตามร้านค้าก็
ได้ หรืออาจจะมีสากกะเบือทำจากพลาสติกเกรดต่ำ
สภาพสุดเเสนจะน่าสังเวชใจก็เป็นได้
เรา !! TV ใดเจ๊งขอเสนอทางเลือกใหม่ที่จะปฏิวัติ
วงการสากกะเบือไทยและชีวิตอันรันทดของท่านด้วย
นวัตกรรมใหม่เเห่งยุค น่าทึ่ง!! สุดเเสนจะไฮเทค!!
เราขอเเนะนำ " โคตรอภิมหาสากกะเบือสะท้านฟ้าหรู-
หราดีเลิศประเสริฐศรีมณีสวรรค์"ด้วยความทนทานอัน
สุดจะคาดเดา ขนาดกระชับเหมาะมือไม่ใหญ่ไม่เล็กจน
เกินไปตัวสากทำจากเหล็กกล้าอย่างดีนำเข้ามาจากทาง
ยุโรปหุ้มด้วยหินอัคนีจากภูเขาไฟที่ชิลี ด้ามจับทำจาก
สังกะสีจากสลัมนำมาผ่านการหลอมด้วยอุณหภูมิที่เหมาะ
สมด้ามจับสามมารถป้องกันสารกัมมันตรังสีได้
( เปิดขวดได้ด้วย )ทั้งหมดนี้เพียง 12,000 $ โทรหาเราสิครับ

NuRay
07-01-2013, 09:41
วลีเด็ดของวงการโฆษณาพื้นบ้านเลย คำว่า โทรหาเราสิครับ 5555

M150
07-01-2013, 11:19
ท่าทางช่วงนี้ ลุงปลวกจะอาการหนักครับ จัดหนักหลายกระทู้กันเลย มีปัญหาอย่าลืมกินยาตราตะขาบนะครับ มันช่วยได้

ohmohm
07-01-2013, 12:43
ผมว่าลุงปลวกแกอาจกำลังเครียด ที่จะได้เลื่อนขั้นเป็น ปู่ปลวก เลยมีอาการแบบนี้ ชัวร์เลยก๊าบ

ลุงปลวก
07-01-2013, 13:21
เครียดครับเครียด สแกนรูปไม่ได้ เครียด....