View Full Version : TOONRIAN - ขอแจ้งข่าวนิสๆ

toonrian
19-04-2013, 23:35
สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆชาวหรอยกู
วันนี้ทุเรียนมาแจ้งข่าวหลังหายไปนาน (อีกแล้ว)
เนื่องด้วยช่วงที่ผ่านมาคอมของทุเรียนเกิดอาการระเบิดตัวตายแบบไม่รู้สาเหตุ
จึงทำให้การ์ตูนที่สะสม เพื่อปล่อยไม่สามารถนำออกมาโพสได้
ตอนนี้กำลังส่งลูกน้อยไปให้ช่างกู้ข้อมูลอยู่
ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ อย่าพึ่งลืมกันนะจ๊ะ

ปล.กู้ได้จะอัดโพสให้หายอยากเลย
ปล2 ใครที่ผ่านมาอ่านแล้วงง ว่าทุเรียนคือใคร ลองแวะมาอ่านการ์ตูนของเราได้ที่ห้องการ์ตูน นายทุเรียนนะจ๊ะ

...ปล3 อย่าลืมกันจริงๆนะตัว

bankbcool
20-04-2013, 00:26
คิดถึงนะฮ๊าบ

toonrian
20-04-2013, 22:44
เรียบร้อยครับ hard disk พังแล้ว
ไม่สามารถกู้ข้อมูลได้เลย T T

ไว้เริ่มต้นวาดใหม่แล้วจะนำมาโพสอีกเรื่อยๆนะครับ

ohmohm
21-04-2013, 09:34
ยังไงก็เสียใจด้วยครับน้องทุเรียน งานนี้พี่ๆเคยเจอมาทั้งนั้นครับสำหรับฮาร์ตดิสสุดที่รักพัง โดยเฉพาะนายเอ็มที่ต้องเสียการ์ตูนไปมากตัวที่เป็นต้นฉบับความละเอียดสูงเสียด้วย เพราะคอมที่นายเอ็มใช้มา 5 6 ปีระเบิดเช่นกัน หลังจากนั้นทางหรอยกูจึงมีนโยบายให้ Backup ข้อมูลลงฮาร์ตดิสทุกๆเดือนครับ เพื่อสามารถโกงความตายได้ในวันที่คอมของเราเสียชีวิตนั่นเอง

แต่ช่วงหลังก็ลืมทำบ่อยๆอิอิ วันนี้ทำซะหน่อยดีกว่า!!!