View Full Version : สมาชิกใหม่ครับ

สตอดอง
27-04-2013, 22:50
กราบสวัสดีชาวหรอยกูทุกท่านครับ แบบว่าเป็นสมาชิกใหม่ ยังงงๆอยู่ว่าเว็บนี้เล่นยังไง
รบกวนทุกท่านช่วยชี้แนะด้วย สตอดองคนนี้ฝากเนื้อฝากตัวฝากใจ...

ไปหละ ฟิ้ววววว

ด้วยรักและถวิลหา
สตอดอง...

M150
27-04-2013, 23:33
ฮึๆ เป็นการเปิดตัวกระทู้แรกในรอบ 2 ปี ที่ใช้ได้ครับนายสตอดอง [หรือ นายโจ ไข่เล็ก] รอบหน้าถ้าไม่มีการ์ตูนเอามาลงเว็บติดไม้ติดมือมาด้วย มีฮอนกันแน่นอนครับ ป.ล. เบื่อๆ เล่นเฟส มาเล่นเว็บหรอยได้นะครับ มีหลายคนคิดถึงมากๆ ด้วย จุ๊บๆ

ohmohm
28-04-2013, 09:58
นายสตอดองกลับมาประเทศชาติมีแต่ความเจริญรุ่งเรืองครับ หลังจากออกไปตั้งชมรมคนใต้กรุงเทพก็ไม่ค่อยเว้นว่างมาที่หรอยกูเสียเท่าไร งานนี้หรอยแน่ครับถ้าได้คนคนนี้กลับมาร่วมงานด้วย