View Full Version : เพลงที่ผมฟังเป็นล้านรอบยังไม่เบื่อ Eva Simons - I Don't Like You มันคือใครวะ

ohmohm
26-07-2013, 13:38
เพลงที่ผมฟังเป็นล้านรอบยังไม่เบื่อ Eva Simons - I Don't Like You มันคือใครวะ
จัดไปครับ เพลงประกอบ Step Up ผมว่าเพลงนี้มันมีหลายอารมณ์มากมายเกินจะบรรยายได้จริงๆ ฟังแล้วรู้คึกขึ้นมายังไงก็ไม่ทราบได้ เอามาบรรจุไว้ให้เพื่อนๆได้ฟังกันต่อไป ใครไม่ฟังเสียใจแน่นอน

APGzcEqxvoM
Eva Simons - I Don't Like You (Myriad Remix) [HD] [DUBSTEP/ELECTRO HOUSE]