View Full Version : ฟุตบอลไทยนัดสุโขทัย-พิษณุโลก ฟุตบอลที่มีคนตีกันเยอะที่สุดเท่าที่เคยมีมา

HulaHoopBoy
29-07-2013, 01:59
ฟุตบอลไทยนัดสุโขทัย-พิษณุโลก ฟุตบอลที่มีคนตีกันเยอะที่สุดเท่าที่เคยมีมา เป็นเรื่องน่าเสียดายมากในฟุตบอลไทย ไม่เข้าใจว่าทางออกมันอยู่ที่การใช้กำลังจริงๆหรือ งงมากมากว่าทำไมถึงต้องทำกันเช่นนี้ครับ นี่มันแค่กีฬานะครับ จะจริงจังอะไรกัน ผมวิเคราะห์เลยว่า มันต้องมีพวกนักเลงเข้ามาดูบอลด้วยแน่นอน

vY4ABjljFMI

พวกนี้มักจะจ้องหาเรื่องฝั่งตรงข้ามในสนามอยู่แล้ว สุโขทัย-พิษณุโลก คู่นี้แข่งกันในฟุตบอลดิวิชั่น 2 ของไทยนะครับ นี่มันฟุตบอลระดับสโมสร งงว่าแฟนบอลมันจะมีเรื่องกันทำไมไม่เข้าใจมันจริงๆ ยังไงโปรดลงโทษให้ถึงที่สุดนะครับ อย่าปล่อยไปด้วยประการทั้งปวง