View Full Version : วิธีอ่านหนังสือให้จํา ทำแล้วไม่ง่วงก่อนสอบ ไม่ต้องไปบ่นใน Pantip ค่ะ

NuRay
01-08-2013, 02:21
วิธีอ่านหนังสือให้จํา ทำแล้วไม่ง่วงก่อนสอบ ไม่ต้องไปบ่นใน Pantip ค่ะ มีเป็นคลิปน่ารักๆที่น้องๆนักศึกษาเขาทำมา (น่าจะเอาไว้ส่งอาจารย์) ทางเรานำมาเสนอต่อเลยค่ะกับคลิปวิธีอ่านหนังสือให้จํา ทำแล้วก่อนสอบไม่ง่วงแน่นอน หลังคนมีปัญหาเรื่องการเรียนชอบไปบ่นใน pantip อย่าไปบ่นเลยคะ ทำตามคลิปวิธีอ่านหนังสือให้จํานี้แล้ว ไม่จำคอมเม้นให้คนทำคลิปบอกเลยค่ะ ทำแล้วไม่สำฤทธิ์ผล อิอิ

jGtaEglGYAA