View Full Version : Mandy เพลงนี้ของ Westlife หรือที่เคยขึ้นอันดับ 1 ในบ้านผม

ohmohm
02-08-2013, 13:35
Mandy เพลงนี้ของ Westlife หรือที่เคยขึ้นอันดับ 1 ในบ้านผม ย้อนกลับไปฟังเพลงในอดีตมันก็ยังเพราะในรูปแบบของมัน เพราะนี้ออกมาเมื่อปี 2003 เองครับ เมื่อ 10 ปีที่แล้ว สมัยผมอายุเท่าไรวะเนี้ย ประมาณม.5 ตอนนี้อายุอานามมากแล้ว แต่ยังคิดถึงความรู้สึกดีๆเมื่อฟังเพลงแบบนี้อยู่ เชื่อเลยโลกของเราสร้างเพลงมาให้เพื่อให้เรารำลึกถึงความสุขในอดีตจริงๆครับ

8ShlE-xobyw