View Full Version : เพลง What About Now ของ Westlife ร้องไว้ล่าสุดเมื่อปี 2010

ohmohm
02-08-2013, 14:02
เพลง What About Now ของ Westlife ร้องไว้ล่าสุดเมื่อปี 2010 วันนี้บ้าไปแล้วครับท่าน ไล่ฟังเพลงของ Westlife จากยูทูปหลายเพลง ยอมรับว่าผมเกิดในยุค Boy Band Boom สมัยนี้มากันหลายวงเลยทีเดียว นำทีมโดย Bpy Band จากประเทศอังกฤษนี่ละครับ What About Now ถูกล่าเอาไว้ในคอนเสิร์ต 2010 น่าจะล่าสุดแล้วนะทีเปิดวงมาเล่น ตอนนีเหลืออยู่ 4 คนแล้ว ไม่รู้อีกคนหายไปทำสวนอยู่ที่จังหวัดไหนเหมือนกัน แต่ช่างเขาเถอะ ฮ่าๆๆๆ

7lm2WrWyuGg