View Full Version : เพลง " รักเขาไปก่อนดีไหม" ของน้าพีช พีระ ไม่อกหักก็ซึ้งได้

ohmohm
03-08-2013, 16:07
เพลง " รักเขาไปก่อนดีไหม" ของน้าพีช พีระ ไม่อกหักก็ซึ้งได้ เรื่องนี้พูดจริงผ่านจอ ตอนแรกผมก็สงสัยมานานแล้วว่า น้าพีช พีระแกร้องเพลงเป็นจริงหรือไม่ เพราะมีคนเคยบอกว่าแกร้องเพลงเพราะกว่าบอยเสียอีก สรุปฟังเพลงนี้แล้ว แล้วแต่คนชอบละครับ แต่ผมชอบน้าพีช พีระ หน้าแกดูประหลาดดี

JfNmJ-jaDCo

แนวเพลงน่าสนใจ ออกจากค่ายที่พึ่งเริ่มต้นอย่าง Mono Music หรือเจ้าของเว็บ Mthai.com นั่นเองละครับ เพลงรักเขาไปก่อนดีไหม มีนเป็นเพลงของคนอกหักแบบเป็นคนดีแท้ๆ ใครฟังแล้วคงจะเข้าใจว่า ผู้ชายที่พูดแบบนี้มันต้อง "หล่อแสรด" ฟังแล้วขนลุกครับ คนดีแบบนี้ยังมีในโลก ผมนี้ไงละครับ