View Full Version : วิธีง้อแฟนสาวแฟนหนุ่ม เมื่อถูกบอกเลิก เมื่อเราทำผิด คนกรุ๊ป A B ได้หมด

NuRay
04-08-2013, 13:50
วิธีง้อแฟนสาวแฟนหนุ่ม เมื่อถูกบอกเลิก เมื่อเราทำผิด คนกรุ๊ป A B ได้หมด ปัญหาเรื่องแฟนนั้นเป็นปัญหาใญ่ของวัยรุ่นเลย วิธีง้อแฟนนั้นถ้าทำได้สำเร็จทำให้เราหายเครียดได้เหมือนกันค่ะ ทั้งบอกแฟนหนุ่มแฟนสาวได้ทั้งหมดนะค่ะ ถูกบอกเลิกหรือตอนเราทำผิดลองใช้วิธีง้อแฟนฮาๆพวกนี้ดู อะไรๆมันก็อาจจะดีขึ้นได้บอกกรุ๊ปเลือดไหนใช้ได้หมดค่ะ A B O X Z ได้ไหมจ้าาา 55555

gdRymNMTJ80