View Full Version : วิธีบอกรักแฟนผู้หญิงหรือผู้ชาย สาวคนที่เราแอบชอบ

NuRay
04-08-2013, 13:59
วิธีบอกรักแฟนผู้หญิงหรือผู้ชาย สาวคนที่เราแอบชอบ คลิปที่เอามาลงน่าจะเป็นคลิปเตี้ยมใช้ถ่ายโฆษณาของเขา แต่ก็น่ารักดีค่ะ น่ารักเพราะสาวน่ารักรึเปล่าไม่แน่ใจนะค่ะ วิธีบอกรักแฟน ใครอยากใช้แบบนี้บ้างก็เอาเลย แต่ต้องลงทุนหน่อย ผู้หญิงคนชอบแต่ผู้ชายต้องลงเงินหลายบาทแน่นอน สาวคนที่เราแอบชอบใครมีอยู่ในใจแล้วบ้างก็น่าลองทำดูเหมือนกัน สิ่งดีๆที่ไม่ต้องลงทุนลงเงินยังมีอีกเยอะลองหากันดูจ้าาา

CtLI7_AjRxU