View Full Version : วิธีกินชาบูชิ บุฟเฟ่ต์ ให้คุ้มให้อร่อยให้เร็วคุ้มราคาจ่าย จาก แชมป์ญี่ปุ่น

NuRay
06-08-2013, 14:38
วิธีกินชาบูชิ บุฟเฟ่ต์ ให้คุ้มให้อร่อยให้เร็วคุ้มราคาจ่าย จาก แชมป์ญี่ปุ่น ช่วงนี้เราชอบหาคลิปอะไรบ้าๆมาปล่อยในเว็บหรอยประจำ วันนี้ทำงานเสร็จแล้วค่ะ ออกท่องยูทูปเจอเข้าให้กับวิธีการกินชาบูชิของเขา เขาไม่ได้กินที่ร้านชาบูชิ บุฟเฟ่ต์ นะค่ะ แต่เราเอาเทคนิคการกินของเขา

2VoBCdNpdbg

มาใช้ประยุคสำหรับคนที่จะเข้าไปกินชาบูชิ บุฟเฟ่ต์ได้เช่นกันจ้า ขอบอกว่ามันทั้งคุ้มทั้งอร่อยและเร็วถูกใจคุ้มราคาที่จ่ายไปอย่างแน่นอน ไม่ว่าจะสาขาไหนเชียงใหม่ กรุงเทพ เราก็ไปถล่มกันได้อย่างสบายใจ ถ้าเจอคนแบบนี้ในร้านชาบูชิ บุฟเฟ่ต์บ่อยครั้งรับรองร้านได้เจ๊งแน่นอน