View Full Version : วิธีกินเนื้อย่างเกาหลีที่ถูกต้อง คลิปบนยูทูปได้อะไรมากกว่าที่คิด

NuRay
06-08-2013, 14:49
วิธีกินเนื้อย่างเกาหลีที่ถูกต้อง คลิปบนยูทูปได้อะไรมากกว่าที่คิด ร้านเนื้อย่างเกาหลีมีเยอะ แต่ไม่มีใครสอนว่าวิธีกินเนื้อย่างเกาหลีที่ถูกต้องที่ถูกต้องเป็นอย่างไร วันนี้ขอเดินทางออกไปคลิปของฝรั่งที่เขาสอนวิธีกินเนื้อย่างเกาหลีที่ถูกต้อง มาให้ได้ชมกันค่ะ ที่เมืองนอกเขาเรียกเนื้อย่างเกาหลีว่า Korean BBQ งานนี้เออก็คงเหมือนเราเรียกภาษาเรา ลองดูค่ะ จะโหดมันฮายังไง55555

4jDgelKp0iU