View Full Version : วิธีทําแกงเขียวหวานเนื้อหมูไก่ จาก Youtube ง่ายๆไม่ง้อ Pantip

NuRay
09-08-2013, 07:46
วิธีทําแกงเขียวหวานเนื้อหมูไก่ จาก Youtube ง่ายๆไม่ง้อ Pantip ตื่นเช้ามาหิวๆเปิดเว็บ Youtube เปิดวิธีทําแกงเขียวหวานเนื้อหมูไก่ใส่มันไปให้หมดมีอะไรอยู่ในตู้เย็น55555 ของคุณคลิปจาก Youtube ด้วยค่ะงานนี้ ไม่ต้องไปง้อเว็บ Pantip กันเลยทีเดียว แกงเขียวหวานนี้ดีค่ะ อร่อย สำหรับคนที่ไม่กลัวอ้วนสามารถกินได้อย่างไม่ติดใจอะไรมากมาย แต่สำหรับคนกลัวอ้วนระวังหน่อยแล้วกันค่ะ

วิธีทําแกงเขียวหวานเนื้อหมูไก่ จาก Youtube ง่ายๆไม่ง้อ Pantip
LjdQYjIh5TU