View Full Version : วิธีทําให้แม่มีความสุข ใจอ่อน หายโกรธเรา ก่อนวันแม่จ้าาา

NuRay
10-08-2013, 13:30
วิธีทําให้แม่มีความสุข ใจอ่อน หายโกรธเรา ก่อนวันแม่จ้าาา โหยยยยใกล้วันแม่เข้ามาแล้ว หลายคนอาจจะไม่ค่อยถูกกับแม่แต่เชื่อเถอะไม่มีใครอยากเป็นแบบนั้น วันนี้ จัดไปค่ะ!!!! วิธีทําให้แม่มีความสุข ใจอ่อน หายโกรธเรา ต้อนรับวันแม่กันเลยทีเดียว ลองดูจากคลิปทำไปไม่เสียหายยยย มีแต่จะรักกันมากขึ้นเท่านั้นเอง เราอาจจะไม่ต้องทุ่มเท่าหนุ่มคนนี้ ก็ได้จ้าาา
ปล.เขาคือครอบครัวคนไทยในอเมริกา ลูกชายคนไทยพูดไทยไม่ได้จ้าา คุณแม่กำลังป่วยเป็นมะเร็งอยู่

BuCZXS8YagM