View Full Version : วิธีหนีเที่ยว หนีแฟนเที่ยว หนีพ่อแม่เที่ยว หนีกิ๊กเที่ยว หนีตำรวจเที่ยว ทางนี้

NuRay
13-08-2013, 09:49
วิธีหนีเที่ยว หนีแฟนเที่ยว หนีพ่อแม่เที่ยว หนีกิ๊กเที่ยว หนีตำรวจเที่ยว ทางนี้ เทคนิคเป็นเรื่องที่สำคัญค่ะ วิธีหนีเที่ยวนั้นมีอยู่หลายแบบทีเดียว ขึ้นอยู่กับว่าเราจะหนีใครเที่ยวเท่านั้นเอง เราจะหนีแฟนเที่ยว หนีพ่อแม่เที่ยว หนีกิ๊กเที่ยว ดูคลิปกันฮาๆนะคะ อย่าไปจริงจังอะไรกันมาก รู้กันอยู่ว่าเอาอะไรไม่ได้กับคลิปตลกค่ะ อิอิ ลองดู ถ้าหากใครอยากหนีเที่ยว555

El1wrSIZd_4