View Full Version : Be เพลงหวานสุดๆของ Plus One สุดยอดเพลงเพราะในตำนาน

ohmohm
14-08-2013, 15:20
Be เพลงหวานสุดๆของ Plus One สุดยอดเพลงเพราะในตำนาน เอาอีกแล้วครับเอาลงบอยแบนด์ที่ตัวเองชอบมาโพสกันอีกแล้ว แบบไม่เกรงใจชาวเว็บหรอย เอาไว้ฟังเอาหนะครับ5555 เพลง Be เพราะอันดับ 1 ที่นายเอ็มโหวตว่าเพราะที่สุดในของ Plus One เนื้อหาแง่บอก และผู้ชายที่ทำอย่างในเพลงนี้ได้ต้องเป็นคนที่รักสาวคนนั้นที่สุดหัวใจ ฟังแล้วแช่มชื่นใจเหลือหลายจริงๆครับชาวหรอย

Be เพลงหวานสุดๆของ Plus One สุดยอดเพลงเพราะในตำนาน
oVvNK-FYSyg