View Full Version : วิธีขับรถมอเตอร์ไซค์ มีคลัช ออโต้ เกียร์ รวมไว้ในกระทู้เดียว

NuRay
26-08-2013, 13:11
วิธีขับรถมอเตอร์ไซค์ มีคลัช ออโต้ เกียร์ รวมไว้ในกระทู้เดียว หลายคนกลัวรถมอเตอร์ไซค์เพราะว่าสิ่งหนึ่งคือ มันต้องเปลี่ยนเกียร์และมันมีคลัชนั่นเองละเองละค่ะ มันนี้เรามาดูระดับเทพเขาสอนกันครับ ว่าวิธีขับรถมอเตอร์ไซค์ มีคลัช ออโต้ เกียร์ เขาทำอย่างไรกันค่ะ เท่มิใช่เล่นเลยงานนี้ อิอิ แต่ว่าชีวิตนี้เราคงไม่มีโอกาสได้ขับแบบนี้หรอกนะค่ะ ยากเกิ้น

วิธีขับรถมอเตอร์ไซค์ มีคลัช ออโต้ เกียร์ รวมไว้ในกระทู้เดียว
AOFeRzY4gMM