View Full Version : สนามราชมังคลากีฬาสถาน ดูเด็กเล่นฟุตบอล By Roigoo.com

ohmohm
27-08-2013, 12:24
สนามราชมังคลากีฬาสถาน ดูเด็กเล่นฟุตบอล By Roigoo.com วันว่างๆผมชอบไปเดินหน้าราม ไปดูเด็กๆวิ่งไปดูคนเล่นบอลที่ราชมัง(สนามราชมังคลากีฬาสถาน สนามกีฬาแห่งชาติ) สเตปของพวกหนูๆพวกนี้ น่ารักมากมาก ทำให้ผมนึกถึงตอนที่ผมยังเป็นเด็กๆ

PXv-VUL2ezw

ที่เล่นบอลแบบไม่ต้องคิดอะไรมาก ไม่ต้องกดดันอะไรมาก มีคำว่าเพื่อน เล่นกันอยากสนุก เห้อ นี่แหละครับ การเล่นฟุตบอลโดยแท้จริง เราอย่าไปคิดอะไรมากเลย ไม่ต้องเก่งไม่ต้องเทพ แต่เล่นเต็มที่ด้วยใจอันเป็นที่รัก