View Full Version : คิดถึง

NoName
08-09-2013, 01:58
นอนไม่หลับครับ คิดถึงแฟน เลิกกันมาหลายปีละ คืนวันวันเสาร์นี่แหละวันนั้นนั่งคุยกันทั้งคืน ... เช้าวันอาทิตย์ผมก็เป็นเก็บข้าวเก็บของช่วย จริงๆวันนั้นเธอไม่ได้ร้องไห้หรอก เราแค่มองตากัน แล้วก็ยิ้ม ... ตอนเธอไปแล้วผมถึงมานั่งร้องไห้คนเดียว

ปล.ไม่ได้ดราม่านะครับ มันเป็นคำอธิภายภาพ

ohmohm
08-09-2013, 08:34
นอนไม่หลับครับ คิดถึงแฟน เลิกกันมาหลายปีละ คืนวันวันเสาร์นี่แหละวันนั้นนั่งคุยกันทั้งคืน ... เช้าวันอาทิตย์ผมก็เป็นเก็บข้าวเก็บของช่วย จริงๆวันนั้นเธอไม่ได้ร้องไห้หรอก เราแค่มองตากัน แล้วก็ยิ้ม ... ตอนเธอไปแล้วผมถึงมานั่งร้องไห้คนเดียว

ปล.ไม่ได้ดราม่านะครับ มันเป็นคำอธิภายภาพ

ใจเย็นครับ ช่วงนี้เวลานี้อาจทำให้เราหวั่นไหว ตอนนี้ออกไปทำอะไรให้เหนื่อยๆครับ แล้วจะดีขึ้นเอง ไม่มีใครรู้ใจเราเท่าตัวเราเองแน่นอน สู้ๆครับ เจอกันแบบนี้ทุกคน อนาคตมีเรื่องให้สู้อีกเยอะครับ

:kiss: